Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Ananilea Nkya ni Mkakamavu!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by The Son of Man, Oct 7, 2010.

  1. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,945
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwa ambao wamekuwa wakifuatilia harakati za huyu mama watakubaliana nami kuwa haogopi kulisema linalokuwa moyoni mwake. Nimemikia alivyorekodiwa na EA radio akikemea tamko la wajeshi na kuwaponda waandishi wa habari makanjanja. Haki nimemkubali!
     
  2. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio nani huyu?
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,945
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    My God humjui? ni mwanaharakati wa haki za wananchi hasa kina mama na watoto, ni mwenyekiti wa ile TAMWA!
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,253
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Mimi nadhani huyu mama sio mkakamavu bali ni shujaa na mzalendo kiingetreza COURAGEOUS AND A PATRIOT!!
     
  5. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nadhani twaweza sema Shupavu kiswahili
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukakamavu si hoja, je anayosema yanatelekelezwa? Hilo ndiyo tatizo kubwa sana kwa tanzania hii.
    Ukiweza kusema ukasika na mabadiliko yakatokea hapo ndiyo utaitwa shupavu. Anyway at her level is shupavu.
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,945
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    The difference is the same!
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,945
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tofauti yake ni ileile some words are synonymously used!
     
  9. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    U.S Ambassador Alfonso E.Lenhardt,presents the 2010 Tanzania Woman of Courage award to Ananilea Nkya for her efforts to preomote equality,opportunity,and justice for Tanzanian Women and girls.

    [​IMG]
    Ananilea Nkya is a journalist and the Executive Director of Tanzania Media Women Organization (TAMWA).
     
  10. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huyu mama ni kati ya wanawake wachache Tanzania wenye uzalendo wa kweli.
     
  11. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :llama:
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,143
    Trophy Points: 280
    Huyu mama ndio mfano hai wa Mwanamke wa Shoka, na ni washoka, shokakweli sio mchezo!
     
  13. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante sana
     
  14. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mama kuna wanaume ukitaja jina lake mbele yao wanagonga talaka. Ana uthubutu wa ajabu, huwa hatafuni maneno akiongea
     
  15. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Iron Lady
     
  16. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #16
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namkubali sana huyu mama!!!!!!!!! Mwanamke wa shoka
     
  17. S

    Superstar Member

    #17
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni ukweli siku zote na wala hauwezi kugeuka kuwa uongo. CCM ndo waliozoea uongo kuwa ukweli na ukweli kuwa uongo Hongera mama Nkya
     
Loading...