Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Ana makinda afinya hoja binafsi bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by cray, Dec 20, 2010.

  1. c

    cray Senior Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wana JF ninaangalia taarifa ya habari ya ITV, na ana makinda anadai katika bunge analoliongoza atajali sana mambo ya wengi na si jambo la mtu mmoja, nahisi anaanza kupeleka message kwa mpiganaji mnyika kuhusu hoja yake binafsi ya katiba mpya. Maana ameongea kwa ujasiri wa aina yake.
     
  2. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe unadhani hoja ya Katiba mpya ni ya mtu mmoja? au ya watanzania wote
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    Wewe ni punguani kabisa unadhani hoja binafsi maana yake ni ya mtu binafsi na familia yake mko wengi msiojua kanuni za bunge.
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... huyo Mama na ccm yake ... ni kuwasoma vizuri tu!! ..Hawana lolote...! Siwazuri kiasi hicho!!!

    ..hawezi kuzui mambo ya msingi yasitokee ndani ya nchi hii!!
     
  5. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hakukosea maana mtazamo wa Mama Anne Makinda hoja binafsi ataitafsiri kama ni hoja ya kujadili kitu cha mtu mmoja
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Huyu mother anahofia kivuli cha Mnyika!
     
  7. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mjibu mtoa hoja sio kutukana,yeye ndivyo alivyoelewa nawe mweleze au jibu hoja kiungwana.
     
  8. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ataogopa vivuli vya waMNYIKA wengi!
    Tundu Lissu je?
     
  9. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Huyo mama anataka kujaribu kuzuia mafuriko kwa mikono,mwacheni tu!
     
Loading...