Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama amnajisi mwanae wa kumzaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Swts, Mar 16, 2012.

  1. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimesikiliza Clouds fm jana na Leo,kuhusu mama wa miaka25,kumuingiza vidole mwanae wa kumzaa wa miaka7,pamoja na kumuingiza (penis za plastic)kwa kutumia oil kabisa jaman
    mbele na nyuma na kumuharibu kabisaa!kumuacha wazi! Mama uyo alipewa ujauzito akiwa form one,na hamjui aliyem-mimba!
    Mtoto huyo alianza kumuogopa mwanae na alipobanwa sana ndipo alipoeleza yote.
    Mama mzazi anasisitiza hajui alipokifanya,hajielewi,na anaomba hata apelekwe jela mwaka mzima ndo akili atajua..jaman Hii dunia inaenda wapi?
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    alikuwa anamfukunua mwenzie ili aone nini.
     
  3. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dah mama gani huyu
     
  4. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unyama uliopitiliza.
     
  5. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani hamjamsikiliza aunt sadaka ?hata mama mtoto atakua amefanyiwa unyama wakati huo
     
  6. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hata kama jaman,iv kwel mtoto ana kosa gan, sadaka anasema n saikolojiko problem,.jaman!me ata sielew,mda wote uo hash2k tu kuwa she was wrng,n wat made her buy iyo ndude ya kumdu mwanae jaman bila ata kushtuka !dah
     
  7. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    acha tu,nmemckilizaa nkaishiwa mawazo
     
  8. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ndo apoo tulipoganda,so she was the first 2brek her precious virginity?dah
     
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nlitaka kuuliza kitu lakini ngoja tu ninyamaze niendelee kushangaa mambo ya ulimwengu huu.
     
  10. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni mwisho wa dunia
     
  11. m

    mtukwao2 Senior Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shule muhimu sana... alikuwa anampa raha..... dada wa watu anajua raha ya ngono ni kwa kila mtu hata watoto ambao wanajui umuhimu wa vitundu walivyo navyo ni kukojolea nakunyea!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha...
     
  13. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Insakitisha sana, yarabi atustiri
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbe Bikira ni deal?
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nimesikitiika sana na habari hii.
     
  16. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kuna maovu mengine hata shetani atakuwa anayaogopa.
     
  17. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kias flan,bt cyo itolewe that way bana..tho ckuiz ukmulza mtoto wa 16 hakumbuk aliemtoa,lol
     
  18. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yan shetan anarun hii dunia na anawanachama weng sana wanaompokea na kumhug kabsaa..na inakuw rahs kupelekeshwa nae
     
  19. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    atusitiri Inshallah
     
  20. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mnoo ungemckia uyo dada ungezma redio
     
Loading...