Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama amfanyia unyama mwanawe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babu Lao, Feb 24, 2011.

  1. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mtoto Juma ambaye alikuwa akijieleza huku akilia, alisema, "pamoja na kujitetea kwa muda mrefu lakini mama hakunielewa hata kidogo na kuendelea kuning'ang'aniza kwamba mimi ndiye mwizi niliyemuibia fedha zake," alisema na kuongeza:

    "Aliniingiza ndani na kisha kunifunga mikono yote miwili pamoja na miguu kwa mpira wa kufungia mizigo kwenye baiskeli na kuanza kunipiga" .

    Alidai baada ya kipigo hicho, mama yake hakumfungulia mpira aliokuwa amemfunga miguuni na mikononi hali iliyomlazimu kulala sakafuni kwa siku tatu kabla ya kufunguliwa na kukutwa mikono imevimba.

    Kwa mujibu wa mtoto huyo, mama yake alipokuta mikono imevimba alichemsha maji ya moto na kumkanda na alipoona uvimbe haupungui, aliamua kuchukua barafu na kumuwekea kwenye mikono.

    Inaelezwa kwamba jana asubuhi ndipo mtoto huyo alifunguliwa na baada ya kutoka nje, alikimbilia barabarani alipokutana na wasamaria wakampeleka kwa Mwenyekiti wa Kitongoji, Sosthenes Mahushi.

    Angalizo: Je huyu ni mama mzazi kweli wa mtoto au alimuiba akiwa mdogo?????
     

    Attached Files:

  2. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimetoa machozi hivi huu unyama wa namna hii utaisha lini, mtoto wako mwenye uliyemzaa kwa uchungu wa hali ya juu huwezi mfanyia kitendo hicho ninawasi wasi mtoto sio wake.
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hilo swali hata mimi nimejiuliza sana!!!
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Akina mama tupeni ushauri
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Huyu mama ni katili ile mbaya. hasira alizonazo kwa baba wa mtoto ameamua kuzimalizia kwa mtoto wake. mama angalia hasira hizo zitakupeleka pabaya na utakuja jutia
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nafikiri ni kipimo cha umasikini wa kila kitu:rain:
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Huyo mtoto sio wake!!
     
  8. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Duh!! Juma pole jembe langu,Ni ukatili wa hali ya juu Ingawa sura ya juma imekaa Ki-Maiko Scofield!!!! hakustahili adhabu kama hii.,,
    [​IMG]
     
  9. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hivi jamani hawa wazazi wa namna hii waliumbwa au walitokea kuzimu moja kwa moja, natamani huyu mama hata ningepewa dk 5 za kukaa nae na kumfunza adabu ya namna ya kukaa na mtoto, hebu sheria ya haki za mtoto ya mwaka 1989 ya UN ifanye kazi vizuri hapa Tanzania na co kuiweka kwenye makaratasi tu. Waziri mwenye dhamana ya hili suala hebu toka ofisini shughulikia haya mambo
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Alimzaa mwenyewe kweli huyu au aligawiwa? saaaad!
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    jamani inasikitisha,kitoto kizuri kweli,huyo mama nae aadhibiwe,hasira zake kazimalizia kwa mtoto
     
  12. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    duh.kama ni kweli.yawezekana ikawa mtoto ashakanywa saana lakini hackii.ila dah hi adhabu imezidi...pia yawezekana mama maisha yanampiga,thts why..Mungu msameh huyu..
     
Loading...