Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Aliyefanya Mapenzi Mara 200 na Mtoto wa Miaka 12 Atupwa Jela

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Mar 11, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,796
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Angela Sullivan, mwanamama mwenye umri wa miaka 36 aliyefanya mapenzi mara 200 na mtoto wa miaka 12
    Mama wa mtoto mmoja ambaye alifanya mapenzi na mtoto wa miaka 12 takribani mara 200 na kisha kuweka alama ya nyota kwenye daftari lake kila wanapomaliza kufanya mapenzi, amehukumiwa kwenda jela miaka tisa. Angela Sullivan mwenye umri wa miaka 36 alikuwa akiweka alama ya nyota kwenye daftari lake kila alipokuwa akimaliza kufanya mapenzi na mtoto wa miaka 12.

    Angela pia alimpa pea ya viatu mtoto huyo wakati alipomaliza kufanya naye mapenzi kwa mara ya 100.

    Katika mojawapo ya maelezo ya tarehe 1 mwezi wa nane, yaliyoambatana na alama ya nyota ya 174, Angela aliandika "Tunakaribia kutimiza mara 200".

    Angela alianza uhusiano na mtoto huyo kwa kumnywesha pombe na kuzichezea sehemu zake za siri kabla kuanza kufanya naye mapenzi karibia kila siku ya uhusiano wao wa miezi 10.

    Taarifa zaidi zilisema kuwa mtoto huyo alikuwa akiwatambia wenzake kuhusiana na uhusiano wake na mwanamama huyo.

    Uhusiano huo ulifikia tamati baada ya Angela kutiwa mbaroni kufuatia uvumi kusambaa shuleni kwa mtoto huyo kuwa Angela amepata ujauzito.

    Akisomewa hukumu yake, Angela aliambiwa kuwa alifanya kitendo hicho kiovu kwa kumhadaa mtoto huyo mwenye umri mdogo sana.

    Jaji wa kesi hiyo alimwambia Angela kuwa amesababisha matatizo ya kisaikolojia si kwa mtoto huyo bali pia kwa mtoto wake mwenyewe ambaye naye ana umri wa miaka 12.

    Mahakama iliambiwa kuwa Angela alikuwa akimnunulia zawadi mbalimbali mtoto huyo ili kumfanya awe mwenye furaha.

    Mahakama iliambiwa pia kuwa kulikuwa na video kwenye simu ya Angela ikimuonyesha jinsi alivyokuwa akifanya mapenzi na mtoto huyo.

    Kutokana na kitendo chake hicho kiovu cha kuwaharibu watoto wenzake, jaji wa kesi hiyo alimhukumu Angela kwenda jela miaka 9.
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,559
    Likes Received: 3,769
    Trophy Points: 280
    TU!???
     
  3. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani kuna shida gani kama kijana alifikia hatua ya kutamba, maanake alikuwa anapata pleasure, nafikirri jaji hakutumia busara, kwani kijana aliwahi kulalamika kuhusu harassment yoyote ya huyo mama, mimi naona jaji hukumu ambayo angetoa ni kuruhusu kijana kujitwalia kamzigo baada ya kufikisha miaka 18 na sio kumfunga huyo mama.
     
  4. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ingekuwa ni mwanaume kafanya basi ingekuwa kesi ya kubaka
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    haya nayo ni makubwa, where are we heading to?
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Mbona hizi issue ziko so common sana, kuna wanawake wanabak watoto wadogo wa kiume, ipo san hata Tanzania, nothing new!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyu mama hakuwa mzima labda wangecheki akili yake kama iko sawa ...aaaaaaaaaagggggggggggggggggh
     
  8. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    alikuwa anatafuta utamu huyo!
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh!! eeebana ee!!
    sasa hawajamfanyia sawa huyo dogo, akifikisha 18, demu wake atakuwa bado yupo gerezani.
    au hakimu amejua mamaa akitoka basi jamaa atakuwa 21, ready to get married!
     
  10. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mama huyo alihitaji kufanyiwa conceling badala ya kumfunga kwani hakutamsaidia huyo mama wala kijana.
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu humu jf alitusimulia jinsi alivyokuwa akibakwa na hausgel wao.
    Alikuwa na miaka 12 pia.
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Duu,kama habari hizi ni za kweli basi huyu mama atakuwa na mapepo.Hako katoto nako siku zote hizo kalikuwa kamekaa kimya tu.
     
Loading...