Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mama ajilinda na watekaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Jun 29, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    sasa watanzania hawataki mzahaa tena,huyo ni mama mwenye mguu wa kuku tayari kupambana na watekaji popote pale
     
  2. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimejikuta nacheka mwenyewe, mbona mama mwenyewe kama vile kajisahahu kama ana silaha?
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ukitaka kuelewa kuwa anamiliki hiyo kitu,msogelee na onyesha dalili za kumteka
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Duh hii kali!! Wapi tunaelekea.
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Jamani Bibi alikuwa anakata majani ya Ngombe porini,akasikia kuwa mkutano wa Chadema akakosa ata muda wa kurudi home na kujiandaa,.hapo alipo akitokea fisadi yeyote lazima ale nae sahani moja
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Au limama la Chadema nini ? Wale wanaotaka kujitenga na Tz?
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Au limama la Chadema nini ? Wale wanaotaka kujitenga na Tz?
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    WEWE UNALAKO JAMBO,mimi naongelea kujilinda sasa hilo la CDM ni lako
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    usiogope ulinzi shilikishi huo,bibi anaogopa kwenda ktk ule msitu wa pande
     
  10. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    kichwa kama maji, si ajabu avatar yako umegeuza kisogo...!!
     
  11. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    mguu wa kuku upo wapi, acha kutupeleka chaka,

     
  12. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kwa yeye mama,hicho alichobeba ndio mguu wa kuku,sasa kama wewe unatafuta mguu wa kuku halisi huwezi kuuona hata kwa darubini
     
Loading...