Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama AFRICA Hali yake wakuu?

Discussion in 'JF Doctor' started by Prisoner, Mar 24, 2011.

  1. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nilibahatika kumwona mama Africa pale Muhimbi sasa mwenye DATA maana nilihuzunika sana kumwona maana alikuwa anaumwa na niliweza kuongea nae machache sasa sijui huko Tanzania kwani nilisafiri baada ya wiki mbili tokea nimwone mwezi wa pili kama sikosei tarehe za mwanzoni. Nilikuwa nauguza mgonjwa my sister,tulipofiwa tu baada ya msiba sikuweza kurudi tena muhimbili. Alikuwa anasumbuliwa na Kisukari kwenye mguu naomba kujua maendeleo yake wakuu.
     
  2. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aisiii poleni sasa tutawatuma walio TAnzania kuulizia hali du.
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu hamumjui nini Mama Africa ni mimi tu na Prisoner?????????????????????????????????????????????????????????????
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    ni yule alikuwa mwigizaji na rastafari pia au ni yupi haswa???? mhhhhh wengi hawamfahamu manake wkt anaigiza wengi tulikuwa vyuoni si rahisi sana kumfahamu au kumkumbuka si unajua tena ubize wa chuo na kula nondo.
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nishamkumbuka, alikuwa akiigiza Jakamoyo, Star Tv, isnt t? Dah, poleni sana wote wanaoguswa na maradhi yake. Uguzeni pole...
     
  6. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mungu ampe nafuu mapema...
    Ninamfahamu Mama Afrika
     
  7. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio huyo huyo aliyeigiza Jakamoyo kule Star TV da!! sijui hali yake wakuu watujulisheee
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yeyote mwenye Picha ya huyo Mama Africa please??
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Alafu OP mkuu mbona umeadimika humu?
     
Loading...