Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malumbano ya hoja live ITV Muda huu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by fikirini, Jul 7, 2011.

  1. fikirini

    fikirini Senior Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana UDOM wanajadili juu ya suala la uwekezaji katika elimu hapa tz, naona Dr Lwaitama nae yupo ndani ya studio
    Ila sasa Udom wanatoa hoja nyingi wakihusisha matatizo yao ya kutokwenda mafunzo kwa vitendo, lakini hapa dhana ya kuwekeza ni pana sana. ila poleni sana wana udom yaani wanafunzi elfu 4 wanatumia kompyuta 20 tu! hii ndo serikali ya ccm bwana.(kila kompyuta 1 wanafunzi 200)
     
  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Thanks
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huyu Dr Lwaitama hana cha kufanya? Kila siku namuona kwenye TV! Halafua anachoongea hakieleweki!
     
  4. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    na huyu dada hana la kusema. pumba tuu
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,813
    Trophy Points: 280
    pole sana
     
  6. K

    Kipilime Senior Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama mhadhiri wa chuo kikuu hii ni aibu kwa kweli. Kila mjadala utamwona na michango yake haina proffessional relevance. Inaonekana anatafuta cheap popularity. Eti siku moja namwona anajadili issues za Anti Money Laundry, yeye ni mtu wa philosophy mambo ambayo kwake najua sio uwanja wake kabisa. Hata hivyo sijawaji kuona publication yake yoyote.
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    kwani uwezo wako wa kuelewa ukoje? angalia usijekuwa umejifafanua kwamba ni mgumu kuelewa na mkaidi unapofundishwa.
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    material anayotoa ww huwez kuelewa yako juu ya uwezo wako,yy ni dr. Wew unawaelewa kwa ulaisi walimu wa shule ya msingi.nazan tatzo lako ndo ilo.
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    wewe siyo kipimo cha uelewa, kama unabisha weka hapa jamvini ambacho amewahi kuongea au kusema ndg. wilson mukama si tu kueleweka bali pia chenye kulingana na hadhi yake ya ukatibu mkuu wa chama tawala.
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    U-dr kitu gani? Unajua mimi nina elimu gani? Usipende tu kuropoka, fikiri kwanza
     
  11. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    tena huyo du yeye anasema bi mkubwa wake kampa support mpaka alipofika bt ni katika wale familia bora so haamini kuna graduate yuko mtaani hata nauli ya Tsh 300 hana then yeye analeta zenge la kujitollea kufanya kazi (Volunteer).......
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Soma Comment ya Kipilime hapo juu, nafikiri kaongea vizuri
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    usikasirike, taja tu elimu yako ukate mzizi wa fitna, ndio tutaanzia hapo.
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Refer JF rules
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    msaidie kujibu swali nililomuuliza, nawe tutaujua uelewa wako.
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapo umeleta politcs mkuu! Hapa tunaongelea malumbano ya hoja ITV. Sasa ishu za Mukama zimetoka wapi?
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    hitimisho : ungesema humuelewi badala ya kusema haeleweki, ama ungedadavua ulichomsikia na ukajiridhisha hakueleweka.
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    subject - uelewa, nilichagua mukama ili tuone pengine wengine unawaelewa
     
  19. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh haya ni malumbano ya ITV au ya JF
     
  20. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    I won't blame you... cause you sound like someone who has never seen the inside of a classroom!
     
Loading...