Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malori yalobeba watu waliovaa kijani ya ccm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Mar 6, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakuu nipo pande za Tarakea huku naona malori pamoja na ma V8 yalobeba watu waliovaa kijani ya ccm yanatokea upande wa moshi kuelekea Tarakea sijui magamba wana mishe gani leo huku maana nasikia mkuu wa kaya jana alikuwa himo, mtujuze wenye taarifa zaidi
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,351
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    nilidhani malori yanaelekea arumeru mashariki.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Yatakuwa yametokea Arumeru hayo
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hapo ndio gwandas wanaponifurahisha, hawana mchezo tena, wanakwenda na nguvu za ziada. Na nyie wachagga mkijidai kuleta fujo huko, mnakula mkong'oto tu.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hueleweki
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    j.k yuko huko anafanya utalii wa ndani.
     
  7. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ata mimi
     
  8. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Kama mkuu wa Kaya yupo huko, hiyo ndiyo style yao ya kukusanya wanachama toka mikoa ya jirani ili njano na kijani zionekane zimefunika uwanja. Kwani wasipofanya hivyo mkuu anaweza kuhutubia nyasi.

    Inakubidi uyazoee hayo; na bado utayaona magari mengi toka mikoa ya jirani kama Tanga, Arusha na Pwani kuja huko Kilimanjaro pindi mkuu yeyote akiwa huko.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
Loading...