Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malori ya mafuta 18 ya petrol yakamatwa kwa kuchanganya na mafuta ya taa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 15, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Wapendwa kuna habari zimetufikia kuna malori zaidi ya 18 yamekamatwa huko mpakani na rwanda kwa kuchanganya petrol /diesel na mafuta,..mbaya zaidi kati ya madereva wa malori 18 ni 4 waliobaki wengine baada ya sample kuchukuliwa wakachapa lapa,..wapendwa hii ni habari mbaya na zaidi hata wanyarwanda awatatuamini tena kwa hili...anyway tusubiri zaidi
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Malipo ya mwenye dhambi ni mauti
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Hapahapa dunian...kamuulize jk anawajua hawa wachanganya naniino anafikiri pesa za uchaguzi wanamchangia zinatoka peponi
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Hata wale wa Madawa ya Kulevya JK alidai anawajua, lakini mpaka leo hajawashughulikia....
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ujui uchaguzi umekaribia

    akiwakamata atapata wapi hela za uchaguzi mafisadi ndio wanaotuingizia rais madarakani
    big up fisadist
    we r together
     
  6. K

    Kikambala Senior Member

    #6
    Jun 17, 2010
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni zaidi ya 18 yanafika 150 rwada na burundi.rwanda tayari wamepiga marufuku mafuta yao kupitia bongo.hukumsikia zakaria hans pope
     
Loading...