Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malipo ya sensa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Matatizoclassic, Aug 3, 2012.

  1. M

    Matatizoclassic Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habar wadau waJF....Naomba niulze kwa yoyote mwenye kujua malipo ya sensa,mana naona huku nilipo ata majina hayajabandikwa!
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Oya subiri bwana je ukikosa!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    40000 per day.
     
  4. sikafunje.N

    sikafunje.N Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa wewe unataka malipo kabla hata majina hayaja bandikwaaaa
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Hapo lazima watu wapige hela kumalizia majengo yao.. sana sana mawakala wataambulia 5000 tu kwa siku! Ni vema wakajua amount mapema ili kusiwe na upigaji
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kujua muhimu ili kama hakuna maslahi unapiga chini.
     
  7. a

    amanjose New Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo kazi ipo hususani maeneo ya vijijini watachakachua na zaidi sana mawakala wataambulia malipo kidogo hivyo ni vema mtu kufahamu mapema kama inamaslai.
     
  8. v

    vamda JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 403
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    majina yanabandikwa kesho jmosi asubuhi kwa hapa Mtwara manispaa, baadae ukaguzi wa vyeti halisi (original).
     
  9. G

    GreatMkubwa Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwenye data kamili kuhusu malipo aseme jaman, siku za semina sh ngapi na siku za sensa sh ngapi???
     
  10. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna kiongozi mmoja mwepesi kidogo kwenye halmashauri tanga kaniambia kuwa ukichaguliwa kwenye dodoso refu ni 650000 na ukichaguliwa kwenye dodoso fupi ni 550000,kuanzia semina siku6 na shughuli yemyewe.
     
  11. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa siku?
     
  12. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Soma sentesi mpaka mwisho ndo uulize swal mkuu katoa maelezo ya kutosha na ka2mia kiswahil cyo kichna ila bado unauliza kwa cku?? Is
     
  13. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    We unaona hicho kiswahili kipo sawa?
     
  14. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Braza kusoma hujui
     
  15. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    nimesikia 40,000 kwa siku
     
  16. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Kipo sawa ebu soma sentensi yake ya mwisho
     
  17. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hili neno lipo sawa?(Yemyewe). We unaongea kiswahili cha wapi?
     
  18. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inawezekana wewe ndio hujui kusoma,hebu soma neno lake la mwisho. Ukimaliza wala usinijibu,kojoa ukalale
     
  19. m

    markj JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    AAAHGGG! yani hawa watu walioomba kutuesabu sensa wanachosha sasa! mana kila mtu anaulizia malipo! sasa wakati mnaomba mlikuwa amuulizi? au mnataka kujitoa kwenye hiyo kazi
     
  20. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Mi barua nimepata, kuna wasimamizi na makarani, makarani wamegawanyika(wa dodoso fupi na refu). Mi nimechaguliwa kama msimamizi wa kata moja hivi. Tuko wasimamizi wanne. Ni tshs. 780,000, makarani wa dodoso refu ni 670,000(sh.35,000 kwa siku 1xsiku 11 za semina, siku 7 za field ni sh.250,000/= na tsh. 35000 za nauli kwa siku 7 za field). Nadhani umenielewa boss. Kama hujaelewa niPM nipe email adress nikutumie copy ya barua kwani inaeleza.
     
Loading...