Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malipo ya salio la sensa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NG'WENEKELE, Sep 11, 2012.

  1. NG'WENEKELE

    NG'WENEKELE Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwani Serikali ina mpango gani wa kuwalipa makarani wa Sensa salio lao baada ya kazi?Tumekubali kufanya siku saba za kizalendo sasa pesa iliyobaki inakuwaje?Sio usanii na uzembe uliosemwa na Mnyika huu?Tunaelekea kuchoka kusubiri.
     
  2. m

    mauro Senior Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    SUBIRI cheki haijatoka STANBIC mkopo wa Serikali kulipa mishahara umekwama.
     
  3. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    HATA SISI HATUJALIPWA na Hata pa kuwadai hatupajui...FROM TBR
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Inawezekana pia sio Serikali bali humo njiani zilimopita kila mtu kataka kukata kidogokutahamaki zimekwisha...! Naona muandike maumivu tu!
     
  5. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kumbe mlifanya kazi kwa kukopwa?
     
Loading...