Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malipo ya Mkakati Shule ya Msingi ni Ufisadi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wambugani, May 19, 2009.

  1. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2009
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ninapenda kujua kama malipo yanayoitwa Mkakati kwa shule ya msingi kwa wanafunzi wa darasa la nne na saba ni halali.

    Kwa mfano katika Kata ya Oloirien - Manispaa ya Arusha watoto wanalipa Sh. 1,200 kwa juma. Kiasi hicho kwa mwezi ukiweka na mitihani ya mwisho wa juma ni Sh. 5,000 x miezi 8 ni Sh. 60,000. Kiasi hicho ni zaidi ya ada inayolipwa kwa mwanafunzi wa shule ya Sekondari ambayo sio zaidi ya Sh.20,000/=.

    Kwa wanafunzi 100 waalimu wanajikusanyia milioni 6 juu ya mishahara yao.
     
Loading...