Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malipo ya makarani wa sensa yapo hivi.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by prakatatumba, Aug 17, 2012.

  1. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkataba kwa makaran wa sensa walioingia na NBS ulikuwa ukiwataka kupewa posho ya 380, 000/= lakini kwa Temeke, mbagala charambe, Tandika ila wametoa 140,000/= badala ya 380,000/= kwa dodoso refu na dodoso fupi wametoa 70, 000/= badala ya 245000. Je kwenye kata yako wewe karan wa dodoso refu na wewe karan wa dodoso fupi umepewa sh. Ngap?
    Kwa hali h ya hela kutolewa kwa magumash ufanis wa kaz h itakuaje kama makaran wameanza kwa kukopwa?au makaran wavumililie maana uzalendo mbele.
     
  2. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    wewe ni mhusika ama unailzia kwa niaba ya wengine? na waliopewa wamezipokea bila kuhojiaama?mkataba mlipewa au aumesikia tu kwamba upo? mbaya zaidi ukute ulipata ukarani kwa kuhonga unaweza ukajuta kuzaliwa, au makaran wavumililie maana uzalendo mbele.waanze wao si makarani
     
  3. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona madaktari na waalimu wanavumilia? Na wao wavumilie tu, ukarani wa sensa ni WITO! Napita tu jamani msinitie ngeu!
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Halafu kuna watu walihonga ili wapate hizo nafasi,kazi ipo
     
  5. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hizo ni fact za ukwel nimeona mkataba na kuonana na makarani, mkataba walishapewa
     
  6. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watu wanawito lakini serikal haina wito
     
  7. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna waliohonga?
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Utakuwa unaishi Tanzania ya Mbinguni
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    dodoso refu ni nini?
    Dodoso fupi ni nini?
     
  10. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sasa tena ilitakiwa msipewe hata mia moja hapo kazi ya wito unaingia mkataba kabla ya kujua kiasi cha pesa huo ni wito
     
  11. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa si walikubali kufanya kazi wafanye hii ndo serikali ya ccm.
     
  12. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Makaran wa sensa wamegawanyika kuna wadodoso refu na fupi. Madodoso ni maswal ambayo makaran watakuwa wakiuuliza kwa wanakaya au familia siku ya sensa. Madodoso marefu yanamaswal 62 na madodoso mafupi yanamaswal 37.
     
  13. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wengne wamegoma na wengne wamechukua
     
  14. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haha, uzalendo au ?
     
  15. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waliogoma naona walipata kwa halali ila waliopata kwa magumashi kama kutoa rushwa ndo waliochukua.
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Hizo pesa ni kwa siku au kwa kazi yote??
     
  17. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa kipindi cha seminar n 35000 kwa siku mara 10 kwa Dodoso refu na kwa siku saba dodoso fupi
     
  18. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Buguruni makaran wa sensa wamegoma
     
  19. D

    Determine JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiki kitu sisi jf hatuwezi kujali,sensa yenyewe ni ya dhaifu kwa watu dhaifu
     
  20. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hivi dodoso ndo kitu gani hiki?
     
Loading...