Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malipo ya korosho hayooooo!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MMAHE, Apr 24, 2012.

  1. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kilio cha wanaTandahimba kimesikika, wakulima wameanza kulipwa pesa zao jana.



    source mimi mwenyewe.
     
  2. f

    fardia Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi sana.
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    CCM bana wataiingiza nchi yetu tuipendayo katika machafuko makubwa huko mbeleni. We wanadhulumu hata haki za wakulima maskini wa korosho!!! Mi nilidhani wanaiba za kodi zetu tu kumbe wanaiba hata haki ya msingi ya mkulima maskini.
     
Loading...