Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malipo ya king'amuzi cha Dstv yanatisha

Discussion in 'Entertainment' started by Kiumbe duni, Jan 23, 2012.

  1. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dstv siku hizi kila kukicha wanapandisha gharama ya malipo ya king'amuzi chao, je kampuni hii imeshakuwa ya kifisadi? Kwa sasa malipo yamefikia shilingi 180,000/: kwa mwezi, huu c unyonyaji! Hawaoni kwamba tunawafanyia Kazi wao, ama kweli kaburu ni kaburu hata ukimpaka rangi habadiliki. Wadau nauliza hakuna mamlaka inayoweza kuzibiti unyonyaji huu?. Nawasilisha.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Si lazima kulipia ndugu......
     
  3. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hayo ni matokeo ya kutokuwepo kwa ushindani wa kibiahara. Startimes wamefulia. Yakija makampuni mengine watashusha mpaka hamsini kwa mwezi.
    Ni kweli ni ghali mnooooo ila pia haujalazimishwa.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    sasa ataangalia bure......?
     
  5. W

    WildCard JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tena wanalazimisha malipo yafanyike kwa dola ya kimarekani. Kwao Africa Kusini kila kitu ni kwa Randi yao. Biashara ya Balozi Ami Mpungwe na wenzake. Haiguswi.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuna alternatives kibao,,,,tuache ambao DSTV ni basic need tuendelee kufurahia. Kwako kma ni Luxury unaweza kuopt local ving'amuziz!!
     
  7. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mwambie mbunge wako .... gharama za maisha zimepanda. the highest charge for DSTV is $88 PREMIUM DUAL VIEW hiyo laki themanini umelipa wapi?
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Si lazima kungalia pia.........
     
  9. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45


    I hate this Wildcard, am glad u mentioned this dollar thing. Ukifika unaambiwa exchange rate sijui leo shs ngapi...exchange rate my foot!

    Nimewahi kumuuliza mmoja wa staff pale akasema tuna huduma nzuri ila pia kama sio sisi mtaenda wapi! Huduma nzuri kweli ila ikianza radi na mawingu wanapotea. Shame!
     
  10. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza unatakiwa ujue sio wote wanaolipia kwa dola, pili kwa wanaoangalia majumbani au wanaoonyesha bila kiingilio wanalipa 120,000/: na wanaotoza kiingilio wanalipia 180,000 kwa mwezi. Kama unataka risiti njoo nikuonyeshe.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nawashauri mtafute vishoka.......unaangalia bure mwaka mzima
     
  12. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mwambie mbunge akusaidie kama wafanya biashara!!!! huna diwani mbunge au rais?
     
  13. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ndio maana nimeamua malipo niliyolipia yakiisha tu naachana na biashara ya utumwa ya kuchangia makaburu.
     
  14. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hamia ZOUK TV!!! au STAR TIMES wanacharge kwa madafu!!!
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    sio lazima kuangalia bure......he he he.....
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ha ha haa......si lazima kupreta pia
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    wenzi wamechakachua dstv wanaangalia bure, we unahangaika na kulipia. njoo mjini dar uone watu wanacheki kitu bureeeeeeee! tafuta mbadala wa abu dhabi sprts wao ni cheap mfano hakuna
     
  18. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks a lot my friend, kwa ushauri mzuri. Nasikia siku hizi watu wengi wanakamua free, hebu niambie hao vishoka wanatoza kiasi gani?
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Inategemea na sura yako......ukija kibosibosi bei inapanda.......lakini ni kama Tshs 100,000 hivi....ni PM nikupatie mmoja ila usije kumkamata tu.....manake watu wengine wanoko kwelikweli
     
  20. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    starTimes...! a good times are here!!
     
Loading...