Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

malipo ya fidia

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by bwanafundi, May 29, 2011.

  1. b

    bwanafundi Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ndugu zangu wanajukwaa hili naomba kwa anaejua namna malipo ya fidia yanavyofanywa kwa mtu ambaye barabara ndilo limemfuata,naomba nipewe utaratibu mzima na bei na vipimio vitumiwavyo na bei zake,nazumgumzia nyumba iliyochorwa (x) inayostahili fidia.asante.
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hakuna bei kwa sababu hawanunui nyumba yako. Unafidiwa thamani ya kile ambacho utapoteza, i.e nyumba nzima au kipande na mali zingine kama zipo. Watathmini (valuers) wa serikali ndio wanaokadiria nini ufidiwe na thamani yake. Mara nyingi fidia unayopata haiwezi kukuwezesha kujenga nyumba kama hiyo inayobomolewa kwa sababu gharama za vitu wakati wa kujenga zinakuwa ndogo kulinganisha na wakati unapofidiwa. Kwa maneno mengine lazima utapata hasara.
     
  3. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tafuta valuer akupe estimation ya nyumba yako. nenda kasajili hiyo estimate kwa mthamini mkuu wa serikali. Siku wakija kubomoa na wakakupa fidia isyolingana na thamani halisi go and lay your claim in a court of law. Otherwise ukitegemea serikali watakupiga changa la macho.
     
Loading...