Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malipo ya Dowans

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lyamungo, Jan 18, 2012.

  1. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi Dowans wamelipwa ama ndo hii bili ilopanda tunafidia?
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nchi hii lolote lawezekana. Kila kitu shaghalabaghala!
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndo tunalipa sasa mkuu...natumai umeshaanza!
     
  4. t

    tenende JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Bado DOWANS hawajalipwa. Dowans hii ya CCM inadai billioni 120:hat: kwa sasa. Ila wamevuna vya kutosha kwa miezi 21 ya mkataba na 152 millioni kwa siku. Unyonyaji huu unaendelea kupitia Symbioni, IPTL n.k.:poa
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    hizi pesa ndio zinatumika kuwalipa kina malaria sugu si unawaona walivyo na pumzi hapa.
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,001
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi kuwa mali za ubalozi wa tz (huko UK) na hata mojawapo ya accounts za BOT zinaweza kuwa 'frozen' katika harakati za dowans kuhakikisha wanapata malipo yao. Nimelisikia hili leo kwenye "corridors" za mojawapo ya ofisi nyeti za serikali. Lets stay tuned!
     
Loading...