Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malipo ya dowans: Wapi lowassa,rostamu na jk

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyauba, Jan 17, 2011.

  1. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Baada ya mahakama ya usuluhishi wa biashara ya kimataifa kuipa ushindi kampuni ya Dowans dhidhi ya TANESCO katika shauri lao la madai na kuamuru malipo ya zaidi ya bilioni 100 (94bn za ngeleja na zile hamsini ambazo hawazisemi) kumekuwa na kilio kikuu kutoka makundi mbali mbali kuzuia malipo hayo.

    Waziri Sitta na Mwakyembe wameonyesha msimamo wa kukataa malipo hayo kama wajumbe ndani ya serikali. Pia makundi ya kijamii, wanataalumaa na viongozi wa dini na wastaafu wameweka wazi misimamo yao wengi wakitaka suala la malipo lisitishwee.

    Je Lowassa na Rostamu pamoja na JK wako upande upi tukichukulia kwamba suala la Richmond/Dowans ndilo liliopelekea kuanguka kisiasa zaidii kuliko kipindi chochote kwa EL,RA NA JK!!!!!

    Hii timu iko upande upi na kwa nn mpaka sasa wako kimyaa zaidi ya kutumia wajumbe wengine kuwakilisha mawazo yao?????
     
  2. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wqao ROSTAM AZIZ, EDWARDS LOWASSA, JAKAYA MRISHO KIKWETE na MZEE WA VICENT CHENGE ni wamiriki wa DOWANS.
    SAS ulitaka wayakatae malipo ili waambulie Nunge?
    Kuna jamaa hapa NW USA kaniambia 2012 ni Year of High awareness World wide nadhani yuko right.
     
  3. m

    mzambia JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    labda kweli ka mwisho wa dunia
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Tz inakoelekea ni kubaya Sitta na Mwakyembe komaeni bse huu ni wizi mwingine
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    lowasa,rostam,kikwete ni watu wa ishu za maana sio hizi ndogondogo eti za richmond...lowasa kakemea vurugu arusha ila dowans haijui kabisa ...so..no comment
     
  6. s

    sss Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haya tunajua hao kina EL,RA na JK ndio wanahusika na Dowans,Sasa huyo Mwakyembe na Sita kweli hawa watu waaminifu?Au njaa ndio inawasumbua na kutudanganya sisi wanyonge.Sitta na Mwakyembe wachunguzwe nao mali yao.Walipata wapi hayo majumba na magari wanayoendesha pamoja na Familia zao?? Manake tufanye haki.Hawa wana siasa wote mijizi :Cry:
     
Loading...