Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malipo ya Dowans na JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PrN-kazi, Feb 6, 2011.

  1. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna yeyote anayeweza kukubaliana na maneno ya JK aliyoyatoa jana kwa kusema eti na yeye Hakubaliani kabisa malipo kufanyika dhidi ya Dowans? Cha kujiuliza maneno aliyoyatoa Chiligati yalikua yanaendana na kauli hiyo? Mbona alikua ana hamaissha malipo yafanyike fasta ili kuonyesha kwamba serikali inaheshimu uhamuzi wa mahakama. Kwakweli sielewi hapo wataalamu.
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbayuwayu
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,939
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Jamaa ni fundi wa kuwatoa wenzie kafara
    Kauli ya katiba alimtoa kafara Celina Kombani na Mwanasheria Mkuu, yeye baadae akaja akasema anaandaa mchakato wa katiba
    issue ya Dowanz kawatoa kafara Waziri Ngerja na Mwanasheria Mkuu, jana kawageuka tena
     
Loading...