Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malipo TRA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Masarafu, May 24, 2012.

  1. M

    Masarafu Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani enbu mwenye data atuambie ukiacha mshahara TRA hua wanatoa allowances gani kwa employees wake?
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    subiri utajibiwa.
     
  3. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ​Halafu unakuwa wa kwanza kuwa-ponda Wabunge...
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Hili jibu lina uhusiano na swali kweli?
     
  5. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hawatoi mkuu
     
  6. M

    Masarafu Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawawezi wakawa hawatoi. Allowance muhimu. Hata kk security wanatoa allowance for walinzi wao
     
  7. m

    matamvua Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    TRA Hakuna Allowances zozote zaidi ya mishahara tena haikidhi sikuizi inatofauti kidogo sana na ya watumishi wa kawaida wa serikali. watumishi wengi vijana hukimbilia taasisi zingine kutafuta ajira baada ya kupata uzoefu. Huo ndiyo ukweli wa mambo pia wamedhibitiwa sana hata rushwa hakuna siku hizi.
     
  8. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    malipo ya serikali yakoje wadau?
     
  9. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,676
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    Hili si swali la kuuliza kwa sasa, ulitakiwa ujue kabla ya oral interview
     
  10. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaonyesha unafanya kazi huko tra sasa unaona kama wanagusa mslahi yako ndiyo maana unajaribu kuficha ukweli.
    sema kwali bana
     
  11. M

    Masarafu Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehe nice one. Huyu jamaa hapo juu mpotoshaji. Kuna sehemu shavu kuliko TRA?
     
  12. L

    Log Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    House allowance 10% ya basic, Transport allowance.
     
  13. M

    Masarafu Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshahara wenyewe 800,000/- allowance ndogo sana
     
  14. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kafanye kazi au waachie wanaotafuta kazi
     
  15. d

    dundula JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 541
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo sio mpotoshaji tra malipo yao ni ya kawaida isipokuwa rushwa ndo ipo njenje ndo maana watu wanakimbilia huko
     
  16. M

    Masarafu Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Same difference...
     
  17. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Aise yaani watu wanahesabia Rushwa as source of monthly income kwenye ajira.. kweli tutaendelea kuwa maskini daima..
     
  18. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Unakula rushwa ya Milioni tano, ambayo inasabishia taifa hasara ya Billioni 500..tufunguke jamani.. Kama tungeweza kupata data za TRL na ATCL walikula ngapi na hhasara yake ilikuwa ngapi tuone justification yake...Rushwa mbaya sana..
     
  19. M

    Masarafu Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio source of monthy income. Just allowance....
     
  20. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    jamani hili jukwaa litumike vizuri swala la wewe mtu binafsi kukosa kazi tra isitumike kama sababu ya kudhalilisha mamlaka yetu mm nalikili wazi hakuna sehemu yenye fair and equal employment opportunity kama tra.tatizo letu ma graduate wa siku hizi ni product ya ( kbe)knownledge based education sio (cbe) competent based education ndo maana watu wengi wanashindwa interviewza tra ,naikubali sana safu ya human resource ya TRA ndo maana wana outsource all recruiment kwa public institution kama udsm,mzumbe,ifm,uccna private company kama pwc,kpmg,e&y na delloitte.ndo maana waajiriwa wengi wa tra ni vichwa hakuna kilaza hapa
     
Loading...