Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malipo ni hapahapa duniani sasa mji mchungu kwa huyu dada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by segere, Jun 11, 2012.

  1. segere

    segere JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kweli dunia ya leo MALIPO ka Internet ya AIRTEL yani very faster, kuna huyu dadangu wa kusoma pamoja ALIPORA/NYANGANYA mpenzi wa mtu, mapenzi haya mapya yakasogea siku kadha wa kadha huku huyu dada akionesha kiburi cha elimu na majivuno mengi kuwa yuko kwenye uhusiano KAMILIFU/IMARA..mara ghafla bin vuu jamaa yake kampa report kuwa MAPENZI yao YAMEKWISHA na jamaa anadai alikubali kuwa naye ili AMFAIDI tu kwani alijirahisisha mno mbele yake..mwezi ujao jamaa ANAOA mpenzi wake wa mwanzo..mara 2 zote dada kakamatwa KITUO cha basi na kurudishwa home akitaka kukimbia mji..ushauri wako tafadhari sasa huyu dada hajipati hata kidogo na haamini tena kama atakuja kupendwa..


    (Nawasilisha)
     
  2. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ushauri wa nini na hao wanaomrudisha wanamrudisha wa nini
     
  3. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Atajiju Babu eeh, yeye alikuwa anafurahi kumuumiza mwenzie moyo, kama hupendwi hupendwi tu, akatafute wa kumpenda, wajigandiiisha na si ajabu kwa waganga waenda, asishindane na Mungu, yeye ni Mwanadamu tu!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kutesa kwa zamu!
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    pole zake dunia hii tambara bovu bwana
     
  6. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    What goes around, comes around.

    Ndimi, Bazazi!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hivi kituo cha basi unaweza kukamatwa na kurudishwa ilhali umejilipia nauli?
    Na huyo anayeolewa anaona sifa kuwa aliacha, akafaidiwa mwingine weeeh afu akarudiwa yeye kuolewa? Mjini kugumu sana!
     
  8. biggirl

    biggirl Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inakuwaje mtu mzima akamatwe yanini kumzuia safari zake? au ni beki 3? sijaelewa
     
  9. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wajinga ndio waliwao,usiache mbachao kwa msala upitao
     
  10. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Asione vyaelea vimeundwa!
     
  11. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Udaku = Global Publishers
     
  12. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,497
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    Kila kitu jukwaani.........!!!!!!?????!!!!??
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sasa tumshauri nini?amevuna alichopanda..
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hapa umeongeza chumvi....
     
  15. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    umeona eeh mapenzi ya kimjini mjini magumu sana
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Baadhi ya wanawake akili matope
     
  17. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    Hahahah thnx 4 makn me laf.
     
  18. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,170
    Likes Received: 2,319
    Trophy Points: 280
    nasubiria na wewe ulipiziwe kwa kuleta habari za umbea humu..
     
  19. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    haswa,tena
    chumvi ya uvinza
     
Loading...