Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malipo ni elfu50 kwa kichwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by TaiJike, Jan 12, 2012.

  1. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa mmoja alikuwa anataka kwenda ktk kisiwa cha maraha na mazungumzo yalikuwa hivi:-

    Jamaa: Naweza kupata nafasi ya usafiri
    Mhudumu: Ndio nafasi ipo
    Jamaa: Malipo ni bei geni
    Mhudumu: Ni shilingi elf50 kwa kichwa
    Jamaa: Na kama nikitoa kichwa je itakuwa sh. ngapi?
    Mhudumu: EEeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!?????????
     
Loading...