Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malipo NBC kwa IT yakoje?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by YeshuaHaMelech, Nov 13, 2010.

  1. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana JF mlio NBC tujuzeni jamani!
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kuna jamaa katoka voda yupo pale nbc anaitwa maharage chande ndo COO pale sas hivi, kajamaa ni kafisadi kadogo alipokuwa voda km ME(managing executive) wa IT&Billing akaanzisha kampuni inaitwa softnet aka vodahuduma akai chomeka pale voda km IT help desk, kwa mwezi wanakula cheki ya miliono 165. sasa hivi softnet ipo makampuni mengi tu inaoperate as IT help desk. jamaa sasa yupo nbc as chief operating officer kama kuna ka kampuni kapo nbc km it helpdesk atakapiga chini au atasubiri mkataba uishe alafu ataipiga chini softnet itaingia hapo. km wewe hujasoma UDSM maharage hakuchukui hahaaa
     
  3. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh!
    Kwa hiyo unashauri vipi mtaalam?
    CRDB Malipo yao yamekaaje? Bank nyingine?
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    WEE SOFTNET NI YA MKURUGENZI WA USALAMA WA TAIFA OTHMAN YAKUB WADOGO ZAKE NDIO WANA I RUN KWA SASA WANAPENYA KILA MAHALI KWA VI MEMO.LAKINI NI BORA WASWAHILI NAO TULE SIO WAHINDI TUU SOFTTECH COMP CENTRE POWERCOMP.salary vijana wa dot com wanajilipa mafao yao mapema wanakimbia!
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    aaah,hamna jibu bado nitarudi baadae
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Dogo inategemea na experience yako arifu.....but jamaa wanabana kichizi pale ni kufunga tai tu unakamata mashori lakini kimshiko nooo......kwa IT support wale wanaanza na kilo 4-5 kama gross hawazidi 6 kama gross....
    ....
    kwa kifupi bank nyingi zinabana sana unless uwe na the special one na IT certification kama MCSA,MCSE,MCTIP Ooracle OCP na nyingine
     
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bora uende kwenye makumpuni ya simu....ukipata sana bank na una experiance ya kutosha...ni 1m tena umebishana sana.
     
  8. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wewe unataka kufanya kaza za IT au unataka kufanya kazi BANK?
    Mbona nafasi za kazi za IT ni nyingi sehemu nyingine pia na si huk kwenye BANKS tu!!!!
    Kazi Tanzania: IT
     
  9. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nacheck na watunza pesa kwanza. kumbe mh!
    Hata sehemu nyingine zenye pesa nzuri niko ready!
     
  10. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    KIla la kheri.
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pale NBC kuana kampuni maalumu imepewa tenda ya kazi zote za IT (IT help desk)
    hiyo kampuni inaitwa Infosys.
    so kama unataka uajiriwe na NBC ktk kitengo cha IT haiwezekani mpaka uajiriwe na hao Infosys tena inategemea hao infosys watakupangia wapi kwani sio lazma wakupangie NBC.
     
  12. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Hiyo InfoSys ni vigogo fulani wako BOT
     
  13. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    NMB ukikabidhiwa huduma flani ya ki-IT mf. nmb Mbile... wanalipa njema... push along that direction.
     
  14. S

    Siao Member

    #14
    Nov 19, 2010
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CRDB ni utakavyokuja kichwa kichwa .. unaweza shangaa ukaanza na laki 6, na mwenzako zaidi ya millioni, hiyo ndo picha, unless sikuelewa ulimaansiah nini kwa kusema IT (Info tech, sio?)
     
  15. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wakuu nimefanya kazi na hao nbc longtime malipo yanategemea na cv yako, niliingia pale kutoka kampuni nyingine katika kitengo cha IT, nikaanzia 2.1M gross, lakini baadae nikaacha, so kama cv yako inauza nenda ila kama umetoka shule itakula kwako hahahahah
     
  16. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CV yangu iko vema ktk ICT! Kwa hiyo you mean CRDB inategemeana na makubaliano nao wajati NBC ni CV kali ndio ina matter! Thanks friends!
     
  17. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Connecting the dots. Wakati wa pilikapilika za uchaguzi kuna mkuu mmoja alisema kuwa katika timu ya watu wa usalama wa taifa ya kuchakachua matokeo huyu Chande wa Maharage alitajwa kama mtaalamu wa IT maalum kwa kazi hiyo. Hapa tunaona tena kampuni inahusishwa na Chande na hapohapo kuna bosi wa usalama wa taifa. Hapa unapata ukweli wa jambo hilo.
     
  18. GP

    GP JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahahaaa, unataka KUCHAKACHUA mahela ya bank nini wewe?.
     
  19. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Una hangover?
     
  20. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Nipe email adress yako ofisin kwetu leo wametangaza nafasi ya kazi ya It na Data base coordinator
     
Loading...