Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malimu alibalaliwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gulwa, Jun 18, 2008.

  1. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,581
    Likes Received: 753
    Trophy Points: 280
    Ukiangalia mfululizo wa matukio hapa bongo, naanza kuwa na wasiwasi kuwa huenda baba wa taifa aliharakishwa kufikia mwisho wake kutokana na sababu zifuatazo
    - kuna watu walijiandaa kungia madarakani (Ikulu) kwa kipindi cha miaka kumi, na wasingeweza kufanikisha lengo lao kama mwalimu angelikuwa hai, hilo halina ubishi
    - kuna kundi la viongozi lililodhamilia kujitajilisha kifisadi nalo lisingefanikisha kama JK Nyerere angekuwa hai
    Haya yote mawili ni makundi pacha. tumejionea wenyewe yaliyotokea baada 1999
    Hebu fikiria matukio kibao ya kifisadi kama mwalimu angekuwa hai si watu (Wakubwa) kibao wangeisha umbuliwa?
    Nina wasisi mzee wetu alibalaliwa ndio maana ugonjwa wake ulikuwa siri mpaka alipozidiwa ndipo tukajulishwa - huo ndio ujinga wangu!
     
  2. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mweee u guys don start hili nalo....
     
Loading...