Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malimbikizo ya mishahara kwa Walimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kacghee, Jan 27, 2012.

  1. kacghee

    kacghee Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi madeni yote ya Walimu yamelipwa Mwezi Januari kama Naibu Waziri wa Elimu alivyotamba? Mbona Walimu wengi wanaodai malimbikizo ya mishahara hawajalipwa?
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna matatizo mengi yanawakumba watumishi wa umma.Serikali imezidiwa kwani ukata umeingia mlangoni ndo maana ufanisi umotekea dirishani.
     
Loading...