Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malima na sheria ya kudhiditi silaha nchini

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Bandio, Mar 10, 2012.

  1. B

    Bandio Senior Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jana kwenye taarifa ya habari ya saa 2 usiku, TBC1, nilimsikia Mh. Malima akielezea jinsi alivyoibiwa kwenye hoteli alikokuwa amefikia huko Morogoro, na katika maelezo yake alisema katika tukio hilo silaha zake pia zilikuwa chumbani lakini waporaji hawakuzigusa.

    Maelezo yake yamanipa wasiwasi wa uwepo wa hatari na kuwa yawezekana kabisa mmiliki halali wa silaha kuibiwa silaha yake na silaha hiyo kutumiwa kwenye uhalifu.

    Wanasheria naomba mnisaidie. Hivi hapa Bongo kuna sheria yeyote inayodhibiti au kutoa mwongozo wa matumizi au uifadhi salama wa silaha? Je wamiliki wa silaha wanapewa muongozo wa kulinda silaha zao kabla ya kuruhusiwa kuzimiliki?

    ASANTENI.
     
Loading...