Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malima kulala chumba cha 400,000/= hii ni nini CCM jitafakarini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dosama, Mar 10, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hawa wanaojiita waheshimiwa km Adam malima kutumia kodi zetu vibaya nama hii na kujipangia safari na kulala kwenye vyumba vya gharama namna hii na mahospitali yetu hayana madawa hivi wanatuonaje sisi?

    Mbaya zaidi dola 4,000/= anaita vijihela eti vya matumizi madogomadogo
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    alienda kiofisi au kibinafsi?tuanzie hapo kwanza.
     
  3. B

    BMT JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    haipendezi kabisa,viongoz wetu wanaish kama wapo peponi angal wananch wakiwa kwenye lindi la umaskini mkubwa,inatia aibu sana hata kwa wahisani(donors),viongoz wa aina hii hawafai kabisa
     
  4. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    sidhani kama kuna hotel ya lk 4 Tanzania hii umesikia vibaya!
     
  5. b

    busar JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anatumia pesa yake, tumwache , pia Kama dola 4000 ni bilion kwako c kwa wote
     
  6. Sihali

    Sihali Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tembea uone mambo wewe umeishia hapio dar kila kitu unakishangaa. Unashangaa chumba cha dola 250? Mbona humshangai ndesambulo kumiliki helkopta? Au kwa vile. Siyo CCM? Mawazo finyu kiongozi hawezi kuwa kama wewe mchoma mkaa
     
  7. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Wacha kabisa nenda kibo palace arusha $500 per day.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Halafu hapohapo anaibiwa nguo na kila kitu kupitia dirishani kwenye hoteli hiyohiyo ya kifahari, angelala uswahilini angeibiwa hadi yeye mwenyewe
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huyu naibu waziri alikuwa anaongea kwa nyodo dola 4000 ni vijihela nilitamani nika mzabe vibao kwani kiasi hicho cha hela ni kipato changu cha miaka 3 achani jamani nisije nikaharibu keyboard yangu kwa hasira
     
  10. Rabi wa Leo

    Rabi wa Leo Senior Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    eh..so Ndesamburo kumiliki helkopta ni sawa na kiongozi wa serikali kutafuna mamilioni?du!
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa anapiga na mitungi pia?
     
  12. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Du! Room $ 250 ni issue nayo? Tena Suite?

    Sitetei mafisadi ila kwa mtu msafiri anayejua rates za mahotel $ 250 per day kwa Suite is like so cheap.
     
  13. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndesamburo hatumii kodi za walala hoi, anatumia jasho lako. Mbali na helkopta ana mahoteli na makampuni ya kitalii. Sasa huyu Adam Malima anajifanya yuko ziarani kikazi kumbe anajivinjari na totoz, bora wamemwibia
     
  14. Rabi wa Leo

    Rabi wa Leo Senior Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tembelea Kibo Palace,EastAfrica au Ngurdoto af ufute hyo post yako upesi..
     
  15. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    $500 ndio 400000/= TZS
     
  16. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    aah!!angel uswahilini si unakujua?? Baada ya kuibiwa na mwili wake nini kingefuata?
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,854
    Trophy Points: 280
    Hajaibiwa kupitia dirishani wewe,
    Changu alieingia nae ndio kamkomba.
    Kwa nchi za wenzetu hii ni kashfa kubwa sana, pengine hata Anaweza kushtakiwa kwa uzembe.
    Maana hata hiyo laptop itakua Na Nyaraka mbalimbali za siri za serikali.
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,444
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    awapongeza wote walioshiriki kuhakikisha anaibiwa kila kitu, isipokuwa bunduiki. ni watu wema sana. ikitokea hivi hadi kwa mkuu wa kaya itakuwa imekaa njema, halafu itakuwa inarudisha mitaji kwa wajasilia mali
     
  19. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kama hela inaruhusu kwanini asilale? Umasikini wenu usifanye na wengine waishi kwa tabu.
     
  20. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nampa hongera huyo kijana aliejipatia angalau mgao kidogo wa posho za mheshimiwa!na kama yupo hapa mimi nahitaji hiyo laptop kubwa sio kadogo kwa garama yoyote!
     
Loading...