Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malima Jiuzulu, kama vipi hii yako kama ya clinton?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Mar 11, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Clinton alisubiri hadi kura ya senate kwa uzinzi, lakini hakuibiwa!

    Nimechoshwa na post nyingi za kumbembeleza Adam Malima aachie ngazi kwa uzinzi, naye kama zuzu kaenda kutoa news brief kwa waandishi akikana kuwa hajaibiwa na mwanamke. Jambazi gani ataiba simu na kuacha bunduki. Malima bana hebu tutendee haki; achia ngazi hao wadada utawapata tu kwani ukwasi unao. Sema huyo aliyekutungua hata mimi kaniburudisha moyo, utavuna ulichopanda buege!
     
Loading...