Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malima amlilia shieh yahaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUNTEMEKE, May 22, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    NDUGU WATANZANIA WENZANGU , YULE MTABIRI, MGANGA,MCHONGANISHI NA MCHAWI MAARUFU TANZANIA NA AFRICA MASHARIKI AMEFARIKI JUZI
    NDANI YA CHAMA CHA MAPINDUZI BAADHI YA VIONGOZI WAKE AKIWEMO MH. MALIMA WALILIA SANA MAANA MAJINI YALIYOKUWA YANAWALINDA MKUU KAONDOKA NAYO, NI HERI AMEKUFA KABLA UCHAGUZI WA BAVICHA MAANA ANGEANZA TU NA UCHAWI WAKE TENA

    ONA HAPA CHINI"Malima, akiwa makaburini alishindwa kujizuia na kujikuta akibubujikwa machozi na kumfanya kuwa katika wakatika mgumu kila mara hasa alipokuwa akiuangalia mwili wa mnajimu huyo"

    KAZI IPO
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Picha iliopo ni ya Kiongozi wa CUF akihutubia hakuna picha ya Mh. Malima... HELP !!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    picha haiendani...Ni sawa na mimi kuweka hii!;

    rostam_election.jpg
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu kakurupuka.
    BTW Humwonagi Malima anavaaga mpete mkubwa mkono wa kulia? ndo majini yenyewe hayo ya Sheikh Yahya, lazima alie mana anajua saiv lipete limebaki boshen tu
     
  5. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Shehe Yahya alikuwa mnajimu na mwanachama mtiifu wa CCM sasa kabla hajafariki alishamkabidhi makabrasha ya utabiri na uchawi wake kwa mwanawe Hassan shehe Yahya mwanachama mtiifu wa CHADEMA hivyo kuhamishia uchawi na majini toka CCM na kuhamishia CHADEMA HAYA NI KWA MUJIBU WA NAIBU KATIBU MKUU WA CHADEMA MHESHIMIWA ZITTO KABWE.
    HABARI ZAIDI GONGA HAPA.
    Mshtuko: Sheikh Yahya kufariki
     
Loading...