Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malima akubali...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtafiti1, Mar 11, 2012.

  1. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akubali kuwa kakosea yaishe.
    Kukosea ni kawaida ya binadamu na ndio kujifunza.
    Kwani mtu mzima akikosea si inaeleweka?
    Sasa mlitakaje jamani? Mtu mzima yeyote awaye yule anaweza
    kuona " mtu mzima mwenziye kaumbuka".
    Hebu tujifanye tumeshaelewa na tumsamehe.
    Vyovyote ilivyokuwa, ukweli anaujua mwenyewe.
    Kama ni makosa ( kubeba pesa nyingi, kubeba silaha hata zisizo za lazima,
    kukaribisha wageni wasiohitajika, kukaa chumba bei mbaya bila sababu,
    kutoa maelezo marefu yenye kukinzana etc etc) keshajifunza.
    Tumsamehe tu.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Akosaye huadhibiwa!!!!!!! no porojo.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Chonde chonde machangu ni nomaaaaaaaa!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Unaomba akubali au unatutaarifu kuwa amekiri kuwa kakosea? Fafanua mkuu
     
  5. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yule aliyemwibia walichezanae dili nn mi nashangaa alikodi chumba afu yy akaka sebuleni hadi alfajiri ss chumba amelipia cha nn?
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa akubali nini?

    Toka lini kubeba vijipesa ni makosa, viwe vingi au kidogo?

    Toka lini kuwa na silaha Hotel, kama unazimiliki kihalali ni kosa?

    Hilo la wageni unasema wewe.
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa kabisa,
     
  8. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    amekutuma???????????
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    amekubali au wewe ndio unataka akubali? Weka sawa hapo.
     
  10. m

    mashimbamang'oma Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaniambia malima hajui umuhimu wa kuwa na Account ya benk? Na kuwa na ATM CARD? Maana sikuhizi kuna master card unayoweza kutoa pesa popote pale dunian... Waziri mzima... Anatuaibisha watanzania....
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni hivi luv huyu naibu waziri katika ziara yake alizidiwa akachukua changu akaibiwa sasa anataka kutudanganya,changu hajachukua silaha kwakuwa alikuwa na shida ya hela tu na laptop atauza,umeelewa sasa ?
     
  12. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Amtaje changu wake!
     
  13. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwake 1.5m na $4000 ni kama sisi tunavyotembea na vielfu hamsini vyetu na $50 pamoja na ATM za kuringishia lol!
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wewe ungemtaja ? kuna watu baada ya kulala nje huenda nyumbani asubuhi na polisi wa kukodi eti walilala selo 'wifu hebu mpe huyu elfu hamsini kanisaidia'.
     
  15. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo atakuwa anaenda kushiriki kwenye tukio la ujambazi, sema wajanja wakamshtukia wakaharibu move! Huo utetezi wake hauingii akilini kabisa, anafikizi sie mazoba kihivyo.
     
  16. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    aombae msamaha jamani usamehewa,walio wengi humu ni wanaume,na tabia ya malima japo si wote inashabihiana na baadhi yetu humu ndani,mpeni msamaha,lakini muonyeni na kwa ushauri binafsi mwambieni kuwa ni vyema akaweka taarifa sahihi kuhusu tukio,manake isije ikaisha leo kisha ikaja kuanza kabla ya kuisha kuwa kumbe alisema kaibiwa dola 4000 na sivyo kumbe zilikuwa ni dola 400,000.Na kuwa akuibiwa akiwa sebureni bali alikuwa na kipozea stress za purukushani ya majukumu ya kibongo ambayo kwayo saizi ni presha kwa kuwa hata waziri hana uakika na ajira yake hivyo nae alikuwa kwenye kiguzi cha ulefu wa kamba yake akijarbu kuchuna lakini dada yetu pia akamuweka sawa kwake kuwa kibuzi.

    Hakika wana JF kwa niaba ya Watanzania mpeni msamaa apewe taadhari husika kwa kuweka kumbukumbu sahihi kwa kuwa kama ikija gundulika vinginevyo na maelezo yake mbele ya umma,hakika itakuwa dhambi mbaya sana kwa kufuga ugonjwa kwa kuwa kwa kusema wazi atawasaidia Watanzania wengi wenye kupenda viburudisho pindi wawapo kazini maeneo mbali na nyumbani watajiepusha na viburudisho kwa kuona ni hatari na si salama kwa afya na vitendea kazi vya mhsusika na mbaya sana kwa maadili ya viongozi ambae anapaswa kuishi kwa sura ya mfano wa kupigiwa picha.
     
  17. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Heading ameifanya kama vile malima katoa tamko la kukubali kukosea.
    Ukija kwenye body, inaonekana mleta hoja anamwombea malima msamaha.

    Kuna uwezekano mkubwa mleta hoja akawa ndo malima mwenyewe, si unakumbuka hata alivyokuwa anahojiwa Redio wani siku ile alidai kuwa hakuibiwa nguo zote kama ilivyoandikwa jamii forums.

    Hivi GTs mmejaribu kufikiria kuwa kuna uwezekano mkubwa sana yale mazingira yaliyotengenezwa pale hotelini (kuvunjwa dirisha) na kuitwa waandishi kulifanywa baada ya ishu yenyewe kuvuja? vinginevyo hii ilikuwa iwe "siri ya watu wawili".
     
  18. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Alafu UCHI, Hivi unaangalia TV UCHI? Hahaaa hiii kwa vyovyote GEMU ilipigwa SEBULENI!
     
  19. m

    maluluma Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HUYO MH. KASHA ELEZA ALIIBIWA VIPI. KABOMOLEWA, WAHUDUMU WALIIBA AU KAVUTA mmmmh TOKA CLUB MAARUFU KA.....BA HAPO MJI PASIPO BAHARI
     
  20. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Hahahahahah, utamu wa ngono huo, hadi raha, na bado.
     
Loading...