Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mali za urithi zinatusaidia ama zinatuangamiza??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 12, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kwenu wana Jf
    Yawezekana babako ni kama wangu aliekomaa kuttotoa urithi mpaka siku ya matanga..kumekuwa na watu wengi wakilalama kuhusu kwa nini wazazi wao awaapi urithi..nimekuwa nikitafakari hili nikasema niwaletee wana jf tuangalie ni jinsi gani tunaweza kuwahimiza wazee wetu waachie mali kabla awajafa ama ni sawa kutotoa urithi..nasema hivi nimeona familia nyingi sana zikinyanyasika baada ya wazazi wao kufa..mama yangu mdogo )marehemu)alikuwa kichekesho cha mwaka pale kakake alipofariki na kudai alimwambia atampa gari moja na tv ..akika kwenye matanga niliogopa sana nikamwambia mamangu hii ndio familia yenu sio?..anyway haya na mengineyo yanayotokea ndio mwendelezo wa wa shida za urithi na ndio maana sishangai kuona vijana wa kileo wakiaomba wapewe urithi kabla ya wazazi wao kuondoka duniani.........,

    wachaga wamekuwa na mazo ya kuacha urithi kabla na pengine binafsi nimeona kuna vijana wengi wamekufa kupitia urithi wa baba zao na kuacha baba zao wakiendelea kushikilia tena mali kama vile ubunge wa tanzania..hili limekuwa tatizo kwa upende mmoja lakini yaonekana madhara yake ni makubwa..nakumbuka jamaa yangu mmojaalioa akaambiwa aandikishe mali bahati mke nae ameachiwa urithi akaambiwa aandikishe mwanamke akachomoa ndoa ikawa doa leo hii mwanaume kaoa mwingine mwanamke kawa msilamu kaolewa mke wa pili....kisa tu mali za urithi

    je mali za urithi zinasaidia zinatuangamiza
     
Loading...