Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mali ya Uma inapopakwa 'rangi' ya CCM

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Nov 12, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Kazi ipo!
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    unimaginatively ugly.
     
  3. A

    AM_07 Member

    #3
    Nov 12, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hujasoma maana ya rangi za bendera ya taifa darasa la tatu
     
  4. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135

    Bendera ya taifa ina rangi ngapi?
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    acha 'ushamba' wako wewe, niambie mbona hakuna rangi nyeusi, blue hapo?!
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    haswa!
     
  7. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Green = enviromental friendly, yellow/orange = ?
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mbogela, wewe unaweza kusoma PCB duh unameza! Yellow; wealth!! Naona ume-C-P
     
  9. L

    Lampart Senior Member

    #9
    Nov 13, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani jamani ni lazima zitumike rangi zote kwa pamoja?
    Anyway, hio rangi yenu ya CUF (nyeupe) sio imetiwa pia????
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    asante mdau, we unafaa ungekuwa 'lambart'
     
  11. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mimi nadhani wameweka hizo rangi kulingana na shughuli wanayofanya
    kijani uoto wa asili unaotegemea kuukuta huko ngorongoro
    njano inaonaoneshautajiri/mali asili zilizopo huko ngorongoro
    au walitakiwa wapake mpaka rangi za wanyama na ndege wote utakaowakuta huko?????
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahahahahahaahahhahahahahaha, humu JF kuna vituko?
     
  13. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    yellow its for minerals
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Uwezo wako wa kufikiria ndy huo! shabiki wa simba akiona hivo atasema wanapendelea YANGA!! teh teh
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Haaaaaaaaaa! hivi kweli ni uwezo wa kufikiri mdogo? huu sasa ni UVIVU WA KUFIKIRI (Kufikiri ni kazi ngumu nayo)
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Si ngorogoro tu ila hifadhi/mbuga zote za taifa, na njano ina signify madini yanayopatikana nchini

    (shule ya msingi huwa wanachambua rangi ktk bendera ya taifa zinawakilisha nini, nadhani na wizara wame-draw from there)
     
  17. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo mkuu ulitaka waweke rangi ambayo hakuna chama cha siasa inazitumie au vipi?unadhani ni kweli wamepaka rangi hii kwa sababu ni wana CCM?hizi ni siasa za kitoto.....
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    asante!
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    watu wako sensitivu jamani heeeeee cant u note zat ebooo!!!!
     
  20. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kumbe ccm ina rangi? Mimi nilifikiri ni rangi ya Yanga!!!
     
Loading...