Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mali Asili na Utalii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NCHI YANGU, Apr 27, 2012.

  1. N

    NCHI YANGU New Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wajibu wa kila mtanzania kuhoji na kutaka kujua mstakabali wa rasilimali za taifa lao.Katika kufuatilia hayo napata taabu kujua ni nini nia yetu hasa katika hili.
    1.TATIZO NI UWAZIRI AU UBADHIRIFU?

    2.TATIZO NI UTAJIRI WA MTU AU NI JINSI ALIVYOUPATA?
     
  2. M

    Moony JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ni vyote
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ndio kakutuma uje humu ndani kudadisi?
    Mwambie arudishe mali zetu ebo!!
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni Mkia (Uwaziri) na wala sio Kondoo. Mbona Mbuzi hawafuatwi fuatwi?
     
  5. T

    Twigwe Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri ajiulize mbona mie tu, kwanini wengine hawasemwi, then achukue hatua yeye ni mtu mzima
     
  6. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toa Masaburi yako hapa kudadadeki!!!
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hii wizara kila anaekuja anajichumia,naskia fununu kuwa ati Massele wa shinyanga mjini anapachikwa wizara hii..cjui nchi inaelekea wapi..apewe Lembeli
     
Loading...