Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mali asili na Utalii

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Jp Omuga, Jan 30, 2012.

  1. Jp Omuga

    Jp Omuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,108
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Natafuta kazi inayohusiana na uhifadhi wa maliasili na utalii...mwenye taarifa sahihi anisaidie
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu kuwa serious japo kidogo...weka sifa zako
     
  3. Jp Omuga

    Jp Omuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,108
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Sante tindikalikali.....Mimi ni graduate Bsc. Ecotourism and Nature conservation
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    umesomea wapi na umegraduate lini?sema fasta nkupe ajira kijana wangu.
     
Loading...