Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

malezi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chuji, Aug 7, 2011.

  1. c

    chuji Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani anahaki ya kuhudumia wazazi kati ya mtoto wa kike na wa kiume?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    wote wana haki

    lakini alie wa kwanza kuzaliwa anawajibika zaidi hasa kama ni mwanaume
     
  3. c

    chuji Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ikatokea mdogo na ni wakike amejaliwa zaidi ya kakake je?
     
  4. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kumuhudumia akiwa mgonjwa au? kama ni uzima kila mtu ana haki ya kumuhudumia. ila mtoto wa kiume hata akiwa wa mwisho anajukumu la kuhakikisha hili linatendeka, coz mtoto wa kike anaenda family ingine, kule anaenda kuongozwa na mumewe,kuna maamuzi mazito huwa yanahitaji kufaanyika ambapo mtoto kiume anatakiwa abebe mzigo, ila kuna case ambapo wote ni wasichana mmezaliwa, hapo hamna budi la kubeba jukumu lote
     
  5. c

    chuji Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumhudumia akiwa mzima majukumu ya kawaida tu.matumizi n.k
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    mwenye kipato zaidi anapaswa kuwajibika zaidi
     
  7. c

    chuji Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo nimekusoma asante sana
     
Loading...