Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malezi ya watoto wadogo yanaboa jamani, mweeeeeeee!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Feb 16, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,712
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Yaani hapa amevunja screen ya Tv hata sijui mechi ya man utd ntaenda angalia wapi, maana bar nako ni mikelele tupu. Natamni hata 'nimkate' kichwa aisee sema tu hii serikali itaingilia kati. Na kale ka ugomvi kake na aliyemuachia nyonyo ni kama kamemwagiwa petroli.

    Jamani wenzangu unatumia njia gani, mbona mwenzenu ni kama wodi ya watoto hospitali. Kuna kila dalili ya kuanza ku-apply ule usemi usemao 'spare the rod spoil the child' ingawa najua watani-mind sana. Nshachoka mie!

    Usiku mwema bandugu!
     
  2. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Uvumilivu na uelewa ndiyo njia pekee ya kukabiliana na watoto hasa walio katika rika la kufanya uharibifu.

    Elewa kuwa hiyo ni hatua tu wapitiayo watoto wengi. Ukishaelewa hivyo hata kuvumilia hutapata shida.

    Ila nikiri kuwa si kazi ndogo. Kuna wakati wanaweza wakakusuma hadi ukataka kuwadunda kama watu wazima. Lakini tumia ukubwa wako na busara zako ili usifike kufanya hivyo.
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,540
    Trophy Points: 280
    Huo ndo uzazi.
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wao si huwa wanatelekeza tu alafu mtoto akikua ndo utawaona wanatunisha misuri eti 'nimekuja kumchukua mwanangu'..........lol!!!
     
  5. e

    ejogo JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole bandugu. ila kids are so lovely.
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,712
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    aisee wamama mbona mna kazi. Anaye wadharau apate laana aisee. Yaani hapa navuta picha inakuwaje yaani mama ndo inakuwa norma schedule yake hiyo on a daily basis!
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,712
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    very right they are very lovely. Pamoja na fujo zao zote wakiondoka tu, u feel very lonely
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Loh. . .Juzi kama sio mashahidi ningeweza kakaba kamoja!!Yani wangekua wana kazi dawa yao ingekua kuwakata mshahara!!

    Ukisema ukasirike wala haisaidi, utaishia kupandisha hasira ukose pakuishushia!! Jitahidi tu kuwa mnamwangalia angalia akiwa karibu na vitu anavyoweza kuharibu kirahisi.
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,712
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    madam acha hasira bwana, si unajua wengine humu hatua moja mbele!
     
  10. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    mie kangu huwa kanakuja na mpira, Halafu kaniambia 'baba banua nguuu ncheje mpira, ukipanua tu kanakupiga toba Halafu kanaaanza kunicheka. Tukilala kitandan basi mwenzenu nala mateke ya usoni SI mfano. Nimeamua kuhamishia kitanda changu chini kwenye siment. Ila mie nafurahi kalivyokatundu kwa sabab
    Kabla ya hapo wife alikuwa mkinya kweli Ila siku hizi kama kafungiwa mota mdomon
     
  11. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mpendwa,

    wengine wanamwomba Mungu usiku na mchana wapate watu wa kuharibu vitu vyao ndani na kuchafua nyumba, wewe unasema unatamani kumkata mtoto kichwa kwa kukukosesha kuangalia mechi ya man u? siwezi kuiamini hii sentensi mpaka utakapoirudia mara tatu!

    kwa kweli kama hayo ndiyo yaliyoujaza moyo wako, Mungu akuhurumie sana, hujui usemalo mpendwa

    ubarikiwe sana

    Glory to God!
     
  12. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Huyu hajui maana ya kuwa na mtoto. Wenyewe wanajua kuchomeka tu na kumwagia
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Unao wangapi? Huwa hamuwakatazi kuchezea chezea vitu? Panga budget ya kuwanunulia makorokoro yao ya kuchezea na kujifunzia.
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Afadhali umesema maana mbona hayo ni ya kawaida sana.
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Heeeehh!!!!
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160

    Ni mtoto wako ama umesingiziwa? How could you dare do that? TV mbona utazichanga utapata nyingine...but life once gone ndo bye bye
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    hahaaahhahh ndo uzazi huo....
    Enjoy every moment of it........
    Huku ukiwafundisha kuthamini vitu, ndo wakati muafaka wa kuwafunza.....
     
  18. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ahahahahaaaaa safi sana. Tena na kazidi kuwa katukutu.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Alafu we unashtuka nini?
    Siumemkataa wewe?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Alafu wewe ndio unamfundishaga ehhh?
     
Loading...