Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malezi ya DADA WA KAZI.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Luvvy, Oct 13, 2012.

  1. L

    Luvvy Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nna jirani yangu mwenye mtoto wa mwaka mmoja. Ye na mume wake wote wameajiriwa kwahiyo huwa wanamuacha mtoto na dada wa kazi.

    Kitu cha kwanza kunotice ni kwamba siku mmoja wao akiwepo nyumbani mtoto halii lii sana.Mpaka kuna wakati hua nadhani labda wametoka kwa ukimya kumbe wapo. Ila wakiwa hawapo mtoto analia kila saa, na dada wa kazi full kumfokea na kumtisha kumpiga(pengine hua anafanya kweli).

    Sasa juzi ndio alinichosha kabisa. Nilimkuta kakaa barazani alafu kamlaza yule mtoto juu ya miguu yake, kichwa kimegusa sakafu alafu anamnywesha uji. Uji mwingi unaishia chini na puani, mtoto analia, dada ni kelele tu "ntakupiga!!!"kwa wingi na kulalama kuhusu uji unaomwagika.

    Sikusema neno ila leo nimefikiria weee nikaona kuwa mimi nisingependa mtoto wangu awe analishwa kwa style hiyo au kupigwa hata kufinywa na mtu yeyote yule katika umri huo. Sasa najiuliza kama nimweleze jirani namna mwanawe anavyokuwa treated akiwa hayupo au la. Kama jibu ni ndio, nianzeje????

    Maoni tafadhali.
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    mweleze aisee just for the sake of that innocent malaika,tena ikibidi avizie siku ajifanye kama anaenda job halafu haendi na anakuja kujionea mwenyewe.SAD KWA KWELI
     
  3. n

    nanasi85 Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakuomba umweleze please nasikia uchungu nahisi kama wangu ndo anafanyiwa hivyo. ongea na mama mtoto au baba avizie siku washuhudie afu atafute alternative..... Jaman hawa wadada unaweza ukauwa!
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nakuomba umueleze haraka tena umechelewa nakumbuka wakati tunakua tulelewa na jamii yote inayotuzunguka jirani akiona kosa tu jiandae siku haiishi halijafika nyumbani sijui nini kimetubadilisha sasa.
     
  5. j

    jail JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 421
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wewe ulitakiwa pale pale umsaidie yule binti namna nzuri ya kumlisha mtoto pengine ni uelewa wake mdogo ktk jamii wote ni wazazi yule sawa na mtoto wako
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Mueleze bana!!! kabla hali haijawa mbaya zaidi...Huo ndio tunaita ujirani mwema...Ingekuwa ni mwanao anatendewa hivyo ungependa jirani akutaarifu kinachojiri unapokuwa hauko nyumbani...ukija kusikia huyo mtoto amefariki labda kwa mateso ayapatayo kwa huyo binti utajilaumu sana.

     
  7. M

    Moony JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hao ndio ''HOUSE MANAGERS'' !

    Mweleze kesho mbele ya house manager akiwepo ili kukata mzizi wa fitina
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Mwambie, jamani. Utakuwa umesaidia mtoto na jambo la kujivunia. Mimi hapa nilipo niliwahi kufanya hivyo, walipogundua walinipa zawadi kwa kunusuru mtoto wao maana waligundua mengi ya kifo kilichokuwa kinamsubiri mtoto
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ndugu mweleze mapema tena hata usiku huu next time anaweza kumuua jamani si mnakumbuka yule binti aliye muua mtoto wazazi wa mtoto wakiwa kazin kisha yeye kuondoka? jamani niliskia ushuhuda huu nilichanganyikiwa kiukweli dont wait for a second to pass my dear the kid is innocent mweleze huyo mama tena akiwa na mumewe ili wajue na waamue kwa busara. pse usilale nacho kamwe.
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mkuu uko sahihi but kama ni outsider kisha ukamwambia ndo kabisa atamkomoa mtoto huko ndani, achana na binti akisha kuwa na moyo wa unyama yaani kama anaweza kumfinya mtoto what do u expect? ni waz kwamba ni kifo ndicho anachosubiri tu.
     
  11. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Mueleze bwana, hata kama unaogopa, fanya maarifa upate japo namba ya huyo jirani UNTUMIE SMS KALI ya kuelezea ukweli wa tukio. Hapo utaepuka kusutwa na mdundiko!!! Wadada wa shida mjini basi mtu unaweza kumwambia akamkanya tu dada wake, alafu ukawa unajistukia, wamaza wengine choka mbayaa! Ila hiyo ya SMS itakulinda alafu ataogopa sana hadi mtu wa mbali kasema, atawalaumuje majirani? Tena kwenye sms unashauri ACHUNGUZE MWENYEWE ULE MDA MTOTO ANAOPEWA UJI!!!!!
     
  12. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Unasubiri nini? Jaribu kugeuza mkanda kwako, Je ingekuwa mwanao ungependa uelezwe anayofanyiwa kwa wakati gani? Bila shaka ni mapema kabla hajaumia!
     
  13. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    huo ndo ujinga wa wazazi wengi wanaoelekeza akili zao katika kusako shekeli halafu wanasahu kama wanawatoto home
    usilete za uswazi, acha familia zijilee, we utamtafutia msichana mwingine?
    lea familia yako, achana na familia za watu
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Mweleze haraka sana, tena mwambie ategeshee aisende kazini ina na muda huo huo amfukuze maana akimwacha na mtoto atamfanyia unyama.
     
  15. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Ooh my God 2mbo linankata, yan kama naona vile mwanangu anafanyiwa hvy! Ma hg jaman hawa wa2 cjui wakoje? Weng hawajali kaz ilowapeleka af midomo juu kulalamika wanateswa. Ningekua mimi ningemtandika 4 sure. Waeleze pls ikiwezekana ajifanye kenda kazn ili amfume.
     
  16. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Acha roho mbaya, huyu mtoto akipata tatizo na we ujue umehusika, uwezi kuona mtoto analelewa ndivo sivyo na we ukakaa kimya. Acha wakuite mbeya lakini kawaeleze wazazi wake
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Natumaini mpaka muda huu utakuwa umemueleza. Maana wote wamekushauri hivyo!

    Ubarikiwe.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mueleze, tena mueleze mbele ya huyo binti, ili siku nyingine ajue hata majirani wanaona na hawafurahishwi na matendo yake, atabadilika
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmhh, tupe mrejesho baada ya kuwaeleza imekuwaje?
     
  20. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    nadhan anatakiwa kufahamu hilo lakini ili kujitoa katika neno mbea mwombe afanyie uchunguz hilo, ajue kwa ushahidi kamili, pengine mama akiwepo home, dada anamlisha vizuri n ukienda kichwa kichwa kumwambia mama atakushangaa na anaweza asikuamini. hayo ni mawazo yangu tu
     
Loading...