Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malengo ya maendeleo ya Milleneum

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kanyafu Nkanwa, Sep 20, 2010.

  1. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tanzania imepewa TUZO kwa kuweza kufanya vema kuhusu kuandikisha watoto kwenda shule ya Msingi. Hii ni moja ya mambo muhimu sana kwa maendeleo ya Tanzania. Serikali imefanikiwa sana kwa hili. Tafadhali mpatieni habari hii Slaa ili awaeleze wananchi haya mafanikio ambayo Dunia nzima imeyakubali.
    Kidumu chama cha Mapinduzi.
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    You would have been fair kama ungeeleza ni kwa percent ngapi tumefanikiwa in all the MDG's, see them below.

    Millennium Development Goals

    • Eradicate extreme poverty and hunger
    • Achieve universal primary education
    • Promote gender equality and empower women
    • Reduce child mortality
    • Improve maternal health
    • Combat HIV/Aids, malaria and other diseases
    • Ensure environmental sustainability
    • Develop a Global Partnership
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Kweli tanzania kinara wa mileniamu anayetoa cheti angekuja kukitolea kwenye shule hii.

    [​IMG]
     
  4. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nymbala vyote hivi vinakuja vyenyewe once kila mmoja akiwa na shule ya kutosha. Shule kwanza kwa kila kitu. Hivi vitu unaelewa wazi.
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Someni Business Week magazine la wiki jana lililotolewa ndani ya Gazeti la Citizen Jumatano wiki iliyopita. Assessment iliyomo inasema katika nchi 5 za Afrika Mashariki Tanzania ni the last but one katika ufanikishaji wa MDGs. Imeipita Burundi peke yake. Sasa hiyo tuzo inatoka wapi. Hizi ni ghiliba za wale wanaofaidi raslimali zetu. Wanatupaka mafuta kwa mgogo wa chupa (taking us for a ride).
     
  6. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi nadhani watoa vyeti wangeangalia ubora wa elimu unaotolewa na si idadi ya msukumo wa kuandikisha watoto kwenda kujoin shule, na pia wangeangalia je hao watoto hata darasa la tatu wanafika?
     
Loading...