Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malenga wetu leo: Jenerali Ulimwengu!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by KIM KARDASH, Feb 16, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ha haa haa jenerali ana vituko sana huyu mtu,hii ilikua siku ya msiba wa ndugu yetu mazura,wengi tulikua na uchungu lakini jenerali alitupatia sana na kutulainisha kidogo majonzi yakatoweka japo kwa muda,tulijua amaendaa utenzi lakini hatukua na idea kwamba atauwasilisha kwa style hiyo ya kughani yeye mwenyewe...
     
  3. I

    Independent Voter JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli mzee mzima jenerali ametisha hapa kwa jinsi alivyonatata na vina
     
  4. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Huyu ni gwiji la kila aina. Mora ampe nguvu
     
Loading...