Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malenga mgeni..

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by isaacbest, Aug 27, 2012.

  1. i

    isaacbest New Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ugeni si kitu chema, Mpoto ndoalosema,
    Pema usijapo pema,JF hakika ni pema,
    Mimi mwingi wa hekima,nina mengi ya kusema,
    Mstakabali ndo jina langu,nipokeeni wenzangu.
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu sana nasema, mgeni huja na neema.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mgeni, jukwaa la lugha linakusubiri.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu,kweli umeingia kimalenga.Hongera zako.
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    karibu jamvini malenga wetu
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    usimfuate mpoto, upotoke kama foto,
    miguu kama ufito, ewe malenga mtoto,
    mizani gongo la mboto, na vina kwako ni ndoto,
    hekima kitu adhimu, tutakupa tukipenda!

    Wewe hunayo hekima, kisa umejiunga nasi
    jitofautishe na kima, uyamenye mananasi,
    vitani sikae nyuma, kwenye milio ya risasi
    hekima kitu adhimu, tutakupa tukipenda.

    Piga ngoma na kucheza, hii uliona wapi,
    kiwete hawi mcheza, yeye bingwa wa pipi
    mtini acha jikweza, tavuliwa mpaka chopi,
    hekima kitu adhimu, tutakupa tukipenda,

    kama kweli wewe ndiye, tusimulie kwa vina
    ukiwa na kiseyeye, jei efu iko pina,
    hatuchezagi uyeye, sijaribu kuguguna,
    hekima hujipi wewe, jipambanue tukujue,

    msikilize na Paw, vigezo uzingatie,
    kama sheria ya faw, Invisible aipitie,
    kama umezoea waw, ban Fang sikupitie
    kweli wewe mgeni, kambayo guuni sitoe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hii ni tenzi,
    Leo 'menienzi,
    Tembo la Mkwezi,
    Hii ni tenzi.

    Mgeni wa tunzi?
    Mgeni muhanzi?
    Usije na Kiangazi,
    Hii ni tennzi.

    Hapa si Chamanzi,
    Ukweli vazi,
    Wajibu si tambazi,
    Hii ni tenzi.

    Kanuni si kazi,
    Kuzivunja simanzi,
    Jiepushe na ubazazi,
    Hii ni tenzi.

    Hakika sijitie kitanzi,
    Uwe muwazi,
    mhogo si kiazi
    Hii ni tenzi.

    Hii ni tenzi
    Hii tenzi,
    Hii si tezi
    Hii ni tenzi

     
  9. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Karibu malenga mgeni, ukiweza wewe tiririririririririka, usiogopeshwe na vina vya jogi wala mizani ya Paw. Ukipatwa na maumivu mwone Painkila. Hapa ban kupenda, na tena utatamanishwa, mizingu gonga repoti utajibiwa na fang na si ffu
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mgeni Isaacbest hakika ujuvi, nia na utashu vimekuleta,
    Nikuhabarishe kuwa ujio wako wa pekee na ni heri kukuleta,
    Invisible, Fang, Paw jukwaa la utambulisho umewaleta?
    Hakika picha yajiri Isaac Newton jina lae pako ni sawia limegota.

    Paw, isaacbest na jogi wanisamehe,
    kwani mimi mashairi nachakachaua… lol

    Karibu saana jf Isaac. Pamoja Saaana.
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mkuu wewe ni mrisho mpoto nini? By the way karibu sana JF.
     
  12. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    karibu jamvini utupe mizani na vina
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Karibu JF.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    loh! Hapa naona tenzi tu! Loh!
     
Loading...