Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malecture wa chuo Bwana wanapenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kikombe kinafurika, Apr 25, 2012.

  1. K

    Kikombe kinafurika Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni situation ya kweli hapa nchini, hv ni haki kwel kwa mwanachuo wa kike kulazimishwa kungonoka na lecturer ndo apewe coursework acpofanya hivo anasapushwa ikiwezekana na kukeri kabisa hilo somo, naombeni mawazo yenu ktk hili hv tufanyeje'
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu usilete habari za kufikirika hapa, wengine wake zetu wako vyuoni ni wanafunzi, sasa usitufanye tukapata presha bure.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Ukiona hivyo wahi kuripoti TAKUKURU huyo mwalimu awe mfano kwa wengine wanafunzi mnalea tabia hii itakuwa sugu sasa.
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Na wanafunzi wa kiume wanatakiwa kutoa nini if that is the case? Acha kutoa sweeping statement hapa!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Si kweli, anapima kina cha maji kwanza
    Kama msichana analika, anamla. Hawezi disko kisha amemnyima mtu K
     
  6. K

    Kikombe kinafurika Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaan mkuu hii ni live bila chenga, tena wake za watu ndo wanavua kabisa wanavua hadi pete za ndoa ili ..........
     
  7. K

    Kikombe kinafurika Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno.
     
  8. maphie

    maphie Senior Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wala hili halina uthibitisho; wote tumesoma vyuo vikuu na kuona jinsi wasichana au wake zetu wanavyolazimisha ngono wenyewe kwa walimu hawa! Kama wanliwa basi n kwa sababu ya umala wao na sio kwa sababu atakamatwa! Fanya utafiti vizuri uone jinsi walimu wa vyuo wanvyopata shida kuzikimbia ngono za wanavyuo hawa
     
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Inategemea na jinsi unavojiweka bana! Lecturer hawezi kukufuata tu from no where,mara nyingi tatizo huanza kwa mwanamke/msichana mwenyewe..unakuta mdada anaendekeza starehe at the end of the day anafail..akishaona hivyo anaanza kujichekesha kwa malecturer na kuwafata ofisini wamsaidie.,hapo ukitongozwa utalalamika??
     
  10. K

    Kikombe kinafurika Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaan hii ni kweli inatokea akimnyima kitu anamchinjia baharini'
     
  11. K

    Kikombe kinafurika Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kiac kikubwa wa kiume ni pesa tu ndo huwa wanatoa,
     
  12. M

    MAGISAC Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo si la malecturer bali wanavyuo wenyewe. Wengi ni wavivu hawasomi inapofikia mambo yanakuwa magumu wanaona ni bora wajisalimishe ili wasaidiwe. Muhimu wanachuo wajue kilichowapeleka chuo ni nini?
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Weka Mitego ya Takukuru!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    jamani...mbona wengine tumesoma hatukuwahi kuombwa? Ina maana tuna sura za kutisha au?

    Kwanza huo muda wa kuonana na malecture(nje ya darasa) wanautoa wapi?
     
  15. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Chuo gani unaongelea..........
     
  16. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,326
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni kweli haina ubishi.Wengine wanatoa wenyewe baada ya kuona mambo yanakuwa magumu
     
  17. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mavumba!
     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ina maana wanawake pesa hawana au lecturers hawataki pesa za wanawake?
     
  19. K

    Kikombe kinafurika Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wanawake wanataka dudu tu,
     
  20. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mambo mengine kuendekeza huyo lecturer unayempa nafasi mpaka nje ya darasa mnakuwa na mahusiano gani mavyuo yenyewe yalivofurika
     
Loading...