Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malecela's politics & social interaction in fb, twitter: A strategy towards political career?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KasomaJr, May 21, 2012.

  1. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Le Mutuz...mbona haya mambo hayaendani saaaaana na Politics career ur trying to purse bana? me get scared na movememnt zako bro....i hv to be honest with you broda......remember ur a Tanzanian, culture na taboos zetu zote unazijua, u went to US at the age of 18, i believe kwenye age hiyo ni mtu mzima anaeweza kukumbuka kila kitu cha motherland....sidhani kama inawezekana culture na taboos zote zimemezwa na western culture to that extent.....please back down bro, for your own sake. For your information, kama hujui...Watanzania wengii ni wanafiki, wanaweza kuwa wana comments post zako lakini behind the scene wanasema tofauti...that is true na kukataa ni kujidanganya sana. Wewe ni rafiki yangu, brother and mentor pia lakini kwa hili naomba niwe tofauti sana na wengi....narudia tena.
    Achana na hizi movements zako kwa style hii kupost mapicha ya wadada wamekaa uchi uchi wengine wamekaa poa hasa kwenye facebook and blog yako, kujenga reputation kuna approach nyingi, kujenga umaarufu na kujulikana kuna njia nyingi sana na bora kuliko hizi za Facebook & blogs na posts za kusifia wadada, maeneo unayotembelea, vyakula unavyokula, clubbing etc.....if you real want your presence to be noticeable please find the best strategies and good approach. Tanzania pamoja na uzembe wetu, uvivu, na umasikini wetu lakini still we have good people wenye ushauri mzuri, hekima na busara nyingi tu kuweza kum groom mtu na kuwa vile anavyotaka na jamii ninavyotaka pia, so please use them bana.
    Ni ushauri tu.
    http://williammalecela.blogspot.com/2012/05/mrembo-toka-dc-washington.html

    JF Members.....naomba nieleweke wazi hapa, sina hakika kama title na ujumbe viko sawa, sina hakika kama nipo kwenye page sahihi, so if am wrong naomba kuelekezwa. Naomba heshima na utu wa kila mchangiaji uzingatiwe, lugha za matusi na kejeli hazitakiwi.
    Asanteni Sana.
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Yaani anaacha kifua wazi ili cheni ionekane.

    Sa sijui unazo ngapi mkuu.
     
  3. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyo i baharia kaka, may be ndo utamaduni wa kimagharibi......lakini umri na matendo haviendani kabisa.....imagine unakuwa na mwakilishi kwenye Bunge la East Africa........kazi kweli kweli aise.


     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Umesema jambo la maana sana, binafsi kabla sijamjua nidhani ni age ya hawa form six, nilishangaa baada ya kujua ni mtu mzioma ana mambo ya kitoto sana.
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Upo sawa,nlishttka kuskia alikuwa shule ya msingi mwaka 79,kumbe m2 mzima.mwambie csi vijana hatushawishiwi ivyo.afu ana siasa mfu,hana uwezo hata wa kuwa mwenyekiti wa mtaa.anatamba na ilo jina lenye laana ya nyerere.NADHANI asingejiita MALECELA angekubalika.
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona hakuna cha ajabu?
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    It will not help, at this time what I see of him is dead politically

    Mfano Mzuri ni alipokuwa anagombea Ubunge wa East Africa, anafahamiana na wabunge zaidi ya 100 lakini alipata kura

    finyu 40; na hakuweza kujieleza vizuri, atajitangaza kwenye FB huko hakufai inampasa aende huko Vijijini apigwe na Jua

    Aone matatizo halisi ya Wananchi na kuwaomba kura na sio kudundika kwenda kwenye Ufunguzi wa kila kifaa cha fahari

    Jijini Dar au kudundika na Twanga Pepeta na kupiga Picha. Haita Saidia FB haitakupigia kura
     
  8. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Le mutuz
    le baharia
    Le mubunge
    le catapila
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    TULIOMUONA ZAMANI HIZO......BONGE LA KALIKITI

    [​IMG]
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Macho ya mwanamume???

    [​IMG]
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    William malecella kila siku huwa namwambia kuwa hana sifa za kuwa kiongozi kwani anachukulia siasa ni kama kipaji cah mziki au kama sehemu ya kujipatia umaarufu, alikimbia shule na hata cheti cha 4M4 hana pia ni mtu mzima makamu ya baba kabisa alafu anafanya mambo ya kitoto. Gosh.....
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,007
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni mtu wa micheni tokea 'longi'! Lakini mimi nikiona mwanaume amevaa mikufu au mapete mengi sijui naomuanaje - Mungu anisamehe tu!
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    William, hebu punguza kidogo 'Machozi ya Chui' pamoja na 'Kitimoto' kwani mkunungu nayo ni mlo mkuu; bado tunakuhitaji kwa kufikiriwa uongozi wa nchi hii huko baadaye.

    Mbali na chukizo wanaoiona kwako wanabodi wenzangu humu, naomba nikiri kwamba kidoooogo wewe, katika jopo la wana-CCM wa leo, UNAO UWEZO wa kuona jambo nje ya mipaka ya kijani yenye kuweza kutunufaisha sote kama taifa.

    Hilo naliheshimu sana kwa kweli ila shida kwako wewe hadi sasa ni kwamba haujaweza KULENGA nini hasa unachokitaka katika siasa za nchi yetu na wala hauna hata fununu ukatumie chombo gani kinachokubalika kwa wananchi kuweza kufika huko.

    Hata hivo, hongera kwa hiyo nafasi ya kibalozi inayokunyemelea hivi sasa hata kama ni 'Vyeo vya Mezani'.


     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,214
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    Ulimbukeni ni tatizo kubwa kwa kweli.
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,683
    Likes Received: 9,328
    Trophy Points: 280
    Mumripoti kwa tingatinga labda anaweza kumpa somo akabadilika
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hawa wanawake anaopiga nao mapicha ndio wataomualibia lakini hajui tu, yeye kila mwanamke anasema my best friend.
     
  17. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata Leticia Nyerere alidai ni 'best friend' wake, huku hata namba ya simu hana, ni mtu wa kupenda misifa sana...
     
  18. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu William bado hajakuwa, ana mambo ya 'under 18'. Pia, ni mtu wa kukurupuka kwa kila jambo, afu anajiona ana 'mvuto' wa siasa. Inampasa atambue kuwa, huyu mtu anayemwambia anaweza kuwa mwanasiasa, atambue kuwa anamdanganya. Huyu jamaa ana vijitabia vya kishamba sana, inampasa kubadilika. Kuhusu siasa, bora angepiga chini aendelee na biashara zake, otherwize asubili imeze kwake...
     
  19. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona anarembua sana, mtoto si rizk nini?
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwacheni mtoto wa watu, akikuwa ataacha!
     
Loading...