Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malecela: Msinigombanishe na Serikali(BABU AOGOPA MPUNGA)!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 19, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    [LEFT Malecela: Msinigombanishe na Serikali


    Na Kulwa Mzee, Dodoma

    MBUNGE wa Mtera, Bw. John Malecela (CCM), amewasilisha
    hoja binafsi bungeni huku akivijia juu baadhi ya vyombo
    vya habari kwa kutoa habari zenye lengo la kumgombanisha
    na Serikali.

    Akitoa hoja hiyo jana bungeni, alisema upotoshaji huo ni wa
    kitoto na usio na nia njema kwa nchi.

    Bw. Malecela alisema alipoomba taarifa ya Kamati ya Rais ya Kuishauri Serikali kuhusu madini ijadiliwe na wabunge, alikuwa na nia nzuri na kwamba madai ya baadhi vya vyombo vya habari kuandika kuwa anaitega Serikali ni ya kichochezi.

    “Huu ni upotoshaji mkubwa wa nia nzuri niliyokuwa nayo ya
    kuliwezesha Bunge kuijadili taarifa hiyo kwa kina, ili
    Taifa lipate sera na sheria ya madini bora,” alisema.

    Mbunge huyo alisema Rais Jakaya Kiwete aliunda kamati
    hiyo kwa nia njema ya kuitafutia sekta ya madini ufumbuzi wa kudumu wa matatizo mbalimbali ya kisera na kisheria iliyonayo.

    Alisema uundaji huo wa kamati ya madini ni sehemu ya
    utekelezaji wa Ilani ya Uchaguzi ya CCM ambayo inatamka kuwa Serikali ya CCM itapitia upya sera ya madini kwa lengo la kuiboresha katika maeneo mbalimbali.

    Alisema uamuzi aliotoa Naibu Spika, Bibi Anne Makinda wa kulipa suala hilo muda maalumu kulijadili ni mzuri na wenye
    tija kwa Taifa.

    "Tafsiri kwamba hatua hii ni mtego kwa Serikali ni porojo,
    na upotoshaji wa kitoto usio na nia njema kwa nchi yetu,
    niliona niutolee maelezo mbele ya Bunge hili Tukufu,” alisema Bw. Malecela.
    Tuma
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Dk. Migiro atua Dar kwa mapumziko

    2008-07-19 08:57:17
    Na Mwandishi Wetu

    Naibu Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa, Dk. Asha-Rose Migiro yuko nchini kwa mapumziko.

    Dk. Migiro aliwasili jijini Dar es Salaam juzi na kulakiwa na Mratibu Mkazi wa Umoja wa Mataifa Bw. Oscar Fernandes Taranco, Waziri wa Mambo ya Nchi za Nje na Ushirikiano wa Kimataifa, Bw. Bernard Membe, Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Bw. Abbas Kandoro, baadhi ya wafanyakazi wa ofisi za UN nchini pamoja na familia yake.

    Naibu Katibu Mkuu huyo wa kwanza mwanamke kutoka Afrika, anatarajiwa kushiriki kwenye majukumu mbalimbali ya hisani yanatakayofanyika Bara na Visiwani.

    Leo Dk. Migiro anatarajiwa kukutana na wahariri wa vyombo mbalimbali vya habari.

    Akiwa nchini, Dk. Migiro atashiriki uchangiaji wa fedha kwa ajili ya shule za Zanzibar pamoja na mikoa ya Dar es Salaam na Pwani.

    * SOURCE: Nipashe
     
  3. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mzee ni mwoga?
     
  4. m

    mwanaizaya Senior Member

    #4
    Jul 19, 2008
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Analinda Mpunga Wake Jamani Inasemekana Hata Humo Ndanisiku Mama Akimwaga Sumu Akkaliki Anamgombeza Kweli Watatuua Hawa Darling
    Tutakufa Bila Kuaga Sweetheart Wangu!!!!

    Kazi Ipo
     
  5. l

    lageneral Member

    #5
    Jul 19, 2008
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mtu ana taarifa kuhusu vijana ambao baadhi ya matokeo ya masomo yao hayakuonekana hapo UD kwa Mkandala?Huo ni uzembe wa hali ya juu na sijuii nini hatima yake?
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
Loading...