Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malecela J. alaani uchonganishi wa gazeti la Jambo Leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tuko, Sep 2, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Malecela ameungana na watz wengi wanaolaani uandishi mbovu na wenye hila wa gazeti la Jambo leo.Amesikitishwa na kitendo cha gazeti hilo chochezi cha kuandika kuwa Nape alitaka yeye Malecela na Sita ndo waende Igunga na kusema kuwa ni uongo kwa kuwa Nape anafaham afya ya mzee huyo hairuhusu ashirika katika rabsha kama hizo. Source, itv.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    He makubwa.Jamboleo si gazeti linalotumiwa na Nape? Imekuwaje tena limewageuka? Ama kweli tutashuhudia mengi mwaka huu.
     
  3. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    maandiko ya namna hyo ya JamboLEO yanaonesha jinsi ambavyo akina RA na MANJI walivyo na mikono mirefu...they are behind major part of the tz media.
     
  4. engineerm

    engineerm Senior Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lengo likiwa ni nini sasa
     
  5. engineerm

    engineerm Senior Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lengo likiwa ni nini sasa<br>
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Ila kwangu mimi ni HABARI njema acha wachongeane na wao safi kabisa.
     
  7. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Rostam amerudi jukwaani hivyo wake zake wote waliotaka kumkimbia wanarejea mmoja baada ya mwingine.
    We hukuona wanaokuli makambo chini ya meza ya Jairo wakilisukuma gari lake aliporejeshwa wizarani? Kawaulize leo hii kama bado nyoyo zao bado zimeshikamana nae. Hii ni bongo ya majuha bana!
    .
     
  8. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    washaelewana?
     
Loading...