Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malecela, Diallo, Bashe, Nape ni wanachama hai wa JF- Gazeti la Mwanahalisi lasema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagamoyo, May 2, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,087
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Gazeti la Mwanahalisi Tarehe 27/04/2011:

    Gazeti hili lilipomtafuta William Malecela anayeishi New York, Marekani, kujua iwapo ni mwanachama wa Chadema alisema, “Si kweli hata kidogo.”

    Alisema yeye ni mwanachama mwaminifu wa CCM, na kwamba hivi sasa yuko mbioni kufungua tawi la chama hicho mjini New York Marekani.

    Alisema, “Tatizo la watu wa CCM hawataki kusoma, badala yake wanakuja na ripoti za kuokoteza mitaani. Mimi ni mwanzilishi wa JF, nimekuwa huko tangu kuanzishwa kwake mwaka 2006.”

    Kwa upande wake Maxence Melo, anasema wakati mtandao huo unaanzishwa mwaka 2006 kabla ya kampuni kusajiliwa mwaka 2008, kulikuwa na watu wengi sana, wakiwamo vigogo wa CCM.

    Anasema miongoni mwa wanachama wa mtandao huo, ni Nape Nnauye, Hussen Bashe na Khamisi Kigwangala.

    Anasema mbali na wanachama hao wanaofahamika kwa majina yao, wapo wanachama na viongozi wengi wa CCM, wanaotumia majina bandia.

    Soma zaidi : Mukama amdanganya Kikwete | Gazeti la MwanaHalisi
     
  2. O

    Omr JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa wao kuwepo hapa ni tatizo gani? Mbona kuna vibaraka wengi wa chadema humu lakini hamna aliesema kitu.
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    jamani huu ni mtandao usiojihusisha na chama chochote kile,ingawaje waumini wake ndio wenye uhuru wa kuamini vyama,kwa mtindo huu yeyote yule awe na chama ama hana chama ni ruksa ktk huu mtandao JF,sasa wale wanaowatuhumu baadhi ya wanachama wao kuwa wapo tofauti na wao eti kwa kuwa wapo JF nadhani hawawatendei haki wahusika

    ikiwezekana na wao tunawakaribisha kama bado hawajajiunga kwa majina bandia
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...