Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malecela: Bye bye Mtera

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TUNTEMEKE, May 25, 2010.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tangu kijana mpambanaji kupitia chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA kutangaza nia ya kumng'oa mwanasiasa mzee bw samwel malecela. hali ya mzee huyo imezidi kuwa mbaya kisiasa kiasi cha hivi sasa kuhamia jimboni kila mara..
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    too shallow!
     
  3. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    You must be out of your mind, nilidhani unataka kutuamia Mzee kaamua mwenyewe kujitoa kwenye kinyang'anyiro. Nani wa kuweza kumng'oa Mzee Chigwe?
     
  4. M

    MJM JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kuna uhusiano gani kati ya habari hiyo na kichwa cha habari. Nilitegemea kuona response ya wananchi ndiyo useme malechela byebye. Unganisha mawazo yako kwanza na hali halisi uje na habari ya kueleweka. Otherwise no thanks!
     
  5. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Pangetakiwa pawe na filter inayochuja topic kabla haijawekwa hapa jukwaa la siasa. :angry:
     
  6. M

    Mkono JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We bwana acha siasa za kizamani nenda huko kijijini endelea kuwaelimisha wapiga kura usikae kutegemea porojo,kumbuka dua la kuku.......
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    May 25, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    thread yako pumba, au kwakuwa humu jf kuna manazi wengi wa chadema ulitegemea kuungwa mkono kwakuwa umetaja chadema. jenga vizuri hoja yako
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wahi Milembe broda!
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
    Ado, nadhani umemmisi tuu FMEs Wazee wa Sauti za Umeme, hivyo unaanza uchokozi ili akatize likizo yake humu JF!.
    FMEs, tulia tuu, endelea na likizo yako, hizi ni kelele tuu za mlango!.
     
  10. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naunga mkono hoja...MODs hebu liangalieni hili tusije fanya ukumbi huu sawa na barasa la kuuzia kahawa!!
     
  11. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maoni ya mtu kweli inakua breaking news? Nilidhani mwenyewe Malecela
    ametamka, ipo haja ya watu kuelimishwa matumizi ya breaking news hapa
    jamvini.
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    HIZI BANGI ZINGINE HIZI SOO TUPU,MTU HUJALA UNAKULA JANI KISHA UNATUIBUKIA HAPA NA BREAKING NEWS KAMA UNAOTA VILE.:angry:NENDA KALE KIJANA
     
  13. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni kweli make no colleration between the content and the topic posted!
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sijakuelewa mkubwa, una maana gani?
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ado karibu JF... hii ipelekwe kwenye JOKES/UTANI...
     
  16. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Elusive kaavatar kako ka kimataifa kwelikweli!
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Shhhhhhhhhhhhhh chunga mdomo wako paulss. Chadema sio manazi unasikia wewe? usianze kutuchokoza
     
Loading...