Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malecela avunja ukimya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Mar 25, 2009.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kuna taarifa kwamba wakati wowote ndani ya siku mbili hizi Mzee John Malecela anatarajiwa kutoa tamko zito ambalo linaweza kutikisa nchi na Chama cha Mapinduzi (CCM). Lakini pia tamko lake linaweza kuweka mambo sawa na kutoa mwelekeo.

    Tunafuatilia.
     
    Last edited by a moderator: Mar 25, 2009
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kuna tetesi pia mimi nitaongea na waandishi wa habari ndani ya wiki mbili zijazo.... Bado nafuatilia kama ni kweli au la.

    Samahani nimeanza kwa joke ila nashawishika kuhoji kuwa hizi tetesi zimekuwa nyingi kiasi kwamba hata maana imepotea. Leta tangazo hapa ili tulifanyie kazi. Nakumbushia tu ile tetesi ya mkutano wa Zitto na Serukamba haukufanyika..... tetesi zisiwe tete.
    Nakuaminia Halisi, nasubiri
     
  3. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mzee Malecela kama kawaida yake atakuwa katikati kujaribu kuweka mambo sawa.

    Huyu mzee pamoja na kufanyiwa fouls zote na CCM lakini hakupiga kelele za kuonewa.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anapima upepo kama aongee au la. nadhani ameshaona kuwa mwelekeo wa mijadala itakuja kugusa maslahi yake siku zi nyingi zijazo. Acha waendelee kubomoana
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,587
    Likes Received: 9,140
    Trophy Points: 280
    Kwi kwi kwi! Msanii ndani ya nyumba ya sanaa! loh.
    Kweli mkuu sasa tunaishi kwa tetesi nyingi.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nasikia harufu ya kuanguka kwa Jumanne a.k.a John Malecela, mzee upande wowote atakao simama utamlipukia tu. Kwanza kambi yake ni kambi pinzani na mtandao hivyo akisema lolote kuwakosoa watampoteza tena safari hii bila huruma maana jamaa wamejeruhiwa na mai waifu wake. na akijaribu kuwabeba na kujipendekeza wananchi watamtosa bila huruma amuulize Zitto. Kwa sasa watalaam wa kupima upepo huwa kimya na kujifanya wapo busy na mambo ya kimataifa (wapi Salim).

    Mzee funika kombe mwanaharamu apite siasa hizi za leo ni WIZI MTUPU
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Laiti wote wangesema. Sisi tungefaidi sana kwani ingetuwezesha kujua yupi yuko nasi. Lakini kwa hali ilivyo sasa wanabakia kutuaminisha kuwa wote wanajitahidi kufisadi maslahi ya Wananchi!!
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hatakuwa na jipy sana la kututisha, kakuna mwelekeo wowote utakaojitokeza kwa taifa hili kutoka kwake,
    anyway nasubiri
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mtanzania, Malecela ni Mgogo. Ili uweze kuishi Dodoma, inabidi uwe Mvumilivu sana. Wagoggo AKA AGWE, wana kauvimilivu sana. Wao huwa hawana maneno maneno kama sisi/nyinyi. Hata wakoloni hapo walipita tu bila kupata matatizo yoyote. Ukichunguza sana unakubali kuwa Wagogo ni Wazaramo walioenda Dodoma kuchukua Mbuzi wa Arobaini........ mengine yatakuja endelea.
     
  10. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Malecela ni yule aliyewahi kubadili jina na kuitwa jumanne akapewa magari zaidi ya 64 kwa ajili ya kampeni na waarabu. nakumbuka nyerere alimwambia John ukisha kuwa raisi utalipajie hiyo mali. Mwalimu akamwambia Ali akimpitisha Jumanne atampigia mrema debe.
    CCM ni dampo kweli hata aongee nani dampo limeoza linatoa funza hakuna wa kumsikiliza.Hana jipya ana hasira ya kunyimwa ulaji yeye na kilango.
     
  11. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwenye siasa kama hujiamini sana fuata upepo, utakuwa salama. Ila matatizo ya kufuata upepo huwezi kufanya jambo lolote la maana kwenye jamii. Mambo mengi ya maana yanakuwa controversial mwanzoni na faida huonekana baadaye. Ukitaka usimamie wananchi kujiletea maendeleo, wananchi watachukia, ingawaje baadaye wakiona maendeleo yaliyoletwa na nguvu zao wenyewe wanaanza kufurahi.
     
  12. ibrasule

    ibrasule Member

    #12
    Mar 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja tusubiri tu maana hali ya nchi si shwari kabisa. Inafurahisha kuona ndani ya chama tawala kuna makundi ambayo at the end wananchi ndio watafaidika na mfarakano wao. Tuvumilie watoane macho wenyewe kwanza. Kila kitu huwa kina mwanzo na mwisho, hivyo inaonekana mwisho wa watu wachache kuifaidi nchi hii unafikia ukingoni(ufisadi).
     
  13. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Uhuru wa maoni ni ibara namba ngapi vile?
     
  14. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aminia, nasubiri soon itabadilika kuwa breaking news
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Tetesi RA ajivua unachama CCM
     
  16. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Si tetesi tena. Amekwisha kuzungumza na amezungumza mambo mengi. Amezungumzia nyumbani kwake Sea View saa tano asubuhi. Tutawaletea baadae. Acheni kutukana watu na uzushi wa mambo ya kampenii chafu za wakati ule. Kama kuna mtu ana hoja atafute jukwa la kuzungumzia si kumtukana mzee wa watu. Kwa sasa tusubiri kusikia alichokisema.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh sasa hivi Bongo kila mtu anajitahidi pakutokea sijui mzee atakuwa na jipya?
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ...nilishasema nakuaminia.
    thanx kwa info
    am waiting kupata nondo
     
  19. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mambo ya siasa hayo.kwa hiyo tumeyazoea hasa inapofikia kipindi cha kujinandi kuomba kura tena ukizingatia uchaguzi 2010
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    itakuwa kioja cha mwaka endapo malecela akaamua kugombea ubunge tena...
    au ni tetesi tu?
     
Loading...