Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malecela apinga pendekezo la wazee kuenguliwa NEC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Dec 8, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Malecela ambaye amepata kuwa waziri mkuu, alisema haoni sababu ya wazee kuwa nje ya vikao vya NEC na CC kwani busara zao bado zinahitajika kwa ajili ya ujenzi wa chama chao.Wakati Malecela akipingana na mapendekezo hayo, habari zinasema kuwa Rais mstaafu wa Awamu ya Tatu, mzee Ali Hassan Mwinyi na Benjamin Mkapa wa Awamu ya Nne, wamefurahia mapendekezo hayo.

    CCM ina mpango wa kuwaondoa marais wataafu na viongozi wengine waliowahi kushika nyadhifa za juu serikalini kuwa wajumbe wa kudumu wa NEC na CC.Lengo la kufanya hivyo inadaiwa ni kutaka kuwapumzisha kwani kuna wakati hujikuta wakikaa muda mrefu kwenye vikao vya chama, hali ambayo huwaathiri kiafya.Pamoja na kuwaengua kwenye NEC na CC, chama hicho kimepanga kuanzisha Baraza la Wazee ambapo wastaafu hao na wengine watapata fursa ya kutoa mawazo yao ya kujenga na kukiimarisha chama.

    ::Tanzania Daima::
     
  2. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapa nahisi tayari jamaa wameshaandaa mipango yao ya kishenzi ambayo wanahisi itakwamishwa na wazee hivyo dawa ni kuwaondoa.ukishafikia stage ya kumkataa mzazi wako basi ujue kuwa laana haiko mbali.hizi ni dalili za kusambaratika kwa chama tawala!!! mwanzoni walitaka kuwatosa uvccm na sasa wanawatosa wazee.hiyo dhambi itawatafuna
     
Loading...