Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malecela ang'oa mashine ya maji aliyokifadhili kijiji cha Mtera?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by minda, Oct 15, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    katika hali inayoonesha kuwepo kwa machungu ya kushindwa katika kura za maoni ndani ya chama chetu, malecela anadaiwa kung'oa mashine aliyokifadhili kijiji cha mtera kwa kisingizio cha yeye kutokuthaminiwa na wana kijiji hao.
    habari nilizopata kutoka kwa kigogo mmoja wa ccm mkoani ni kwamba chama mkoani kimeamua kufuatilia suala hilo na kumsihi mzee malecela aachane kuendeleza makundi ndani ya chama na suala hilo kuonekana kama kadhia kwa chama.
    mkuu mwenye taarifa zozote zaidi atutaarifu kwani mambo hayo ya 'upatanishi' yamekuwa yakifanyika kwa usiri na uangalifu mkubwa.
    nawasilisha!!
     
  2. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heheeheheeheh Melecela anavioja sana huyu! Kumbe alikuwa anataka uongozi kwa kutumia pump ya mchina shame on you!
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    :biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance:
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Wasubiri Riz1 akifika huko atawapatanisha na watarudishiwa mashine yao!!!!!!
     
  5. M

    MathewMssw Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni kijiji gani alichong'oa hizo pamp za mchina? kwani mtera ni kubwa mno!
     
  6. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mzee huyu ana hasira! Aliwaambia Watanzania "To hell" Hivyo hakuna la ajabu.
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    maendeleo ya ccm ni mtaji wa kura. kama huipi kura wanakula kwako
     
  8. minda

    minda JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kijiji chenyewe ni mtera bwawani kwa mujibu wa kingunge aliyetoa siri hiyo ambayo sio siri tena.
     
  9. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    malari sugu upo?
     
  10. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Na yule mzee anaweza kung'oa kweli maana ana hasira za ajabu sana. Poleni wana-Mtera.
     
  11. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kingunge mchonganishi yanamhusu nini ya mtera kwani alikuwepo wakati wanapeana?.Afunge bakuri lake huyo mzee nasikia anajiandaa kuwabwatukia maaskofu kwa mara nyingine.
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,951
    Trophy Points: 280
    Wakuu hii kitu imekaa kishabiki zaidi mwenye kanzisha thread hana uhakika na habari alizozileta mwenyewe anaomba mwenye taarifa za uhakika atupe badala ya kutulia kusubiri taarifa za uhakika tunakimbilia kupongezena !!!!!!.

    Kama ni kweli Tinga tinga kafanya hivyo itakuwa aibu kubwa kuwahi kufanywa na kiongozi aliwahi kushika nyazifa nzito na mmoja kati ya watu saba wenye busara/hekima duniani ambao UN iliwatumia kuwashawishi makaburu wamwachie Nelson Mandela na kukomesha siasa za ubaguzi.Nasema siamini Malechela anaweza kufanya upuuzi wa namana hii nitaamini tu ikiwa ushaidi utatolewa na chanzo cha uhakika.
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Wana inama wana inuka CCM wanaona haya haooooooooooooooooooooooo.
    Unaweza tupa source pls manake isije ikawa ni hear say
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hahaahhhaaaaaaaaaaa umenichekesha ndugu. Nakumbuka mabali sana. Hakuwa na maana ya Kinginge Ngombale Mwiru kaka ! Maana yake Kingunge tujuavyo sisi ni kama kumuita Kigogo fulani. Ni mkubwa kwenye chama hicho cha sisiemu.
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Another meaning of CCM: Chukua Chako Mapema.

    Bwana JM. Karibu kundini (Chadema).
     
  16. A

    August JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    after all husiano wake na mbeya toka enzi za gibbons mwaikambo ni wa siku nyingi atakuja tu chadema, muwe na subira
     
  17. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    tupe source kaka!!!
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    OH MY DEAR TINGATINGA...HOW OLD HAVE YOU GONE NOW?

    [​IMG]
     
  19. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Its hard to believe this.......
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    safiiiii
     
Loading...